Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Hôm qua cũng có 1 bạn môi giới call mềnh bảo em nhìn thấy tk a giao dịch đều tay...a có muốn 1 bạn phụ trách giao dịch khi a bận không:2cool_misdoubt:
Cái trò soi này là có thật mà becks huynh, lão sư phụ J.L đã viết trong nhật ký...
Tốt nhất là tìm cách ẩn nấp, nếu như VOL quá to so với thanh khoản bình quân 30 phiên gd... :107:

Cái anh CTHĐQT của STB hôm thanh minh thanh nga việc STB nằm trong 5 ngân hàng ưu tiên xử lý năm nay cùng với nhóm 0 đ chả nói là có nhà đầu tư muốn mua STB giá 15 là gì?
Chời... thì ra là đọc báo mạng... Anh đấy chém thì không quan tâm...
Em đang quan tâm con VietABank, xem câu chuyện có đúng như...ko? Tiếc là chị đã từ bỏ mqh, chứ không năn nỉ chị check hộ... một nhát!:1:

Em đang quan tâm con VietABank, xem câu chuyện có đúng như...ko? Tiếc là chị đã từ bỏ mqh, chứ không năn nỉ chị check hộ... một nhát!:1:
Xời, không hỏi người có một bầu trời thông tin như mình, mà chả bao giờ xài hay chia sẻ.

Không ai biết nhiều vậy đâu. Cô bạn chị hôm nọ bảo giám đốc chi nhánh chỗ em về bảo bạn D chuyển về ngân hàng em làm CT chị check hộ cái. Tiện hôm gặp bạn kia mới hỏi, bạn cười ngất bảo tin ở đâu ra vậy. Tin ảo thì nhiều vô kể vì nhiều ông thích tỏ ra nguy hiểm. Chị kể ví dụ rồi đấy, thấy mấy ông TGĐ NH và phó TGĐ NH thôi mà thông tin và nhận thức về cùng 1 vấn đề đã trái ngược nhau rồi.

Không ai biết nhiều vậy đâu. Cô bạn chị hôm nọ bảo giám đốc chi nhánh chỗ em về bảo bạn D chuyển về ngân hàng em làm CT chị check hộ cái. Tiện hôm gặp bạn kia mới hỏi, bạn cười ngất bảo tin ở đâu ra vậy. Tin ảo thì nhiều vô kể vì nhiều ông thích tỏ ra nguy hiểm.
Đấy, thế mới cần người check hộ... Xét về mặt Nhân sự quản lý, em thấy cũng có cơ sở...
Thấy chị rành về nhà anh Tành, qua vụ BHS... hôm nọ lại pọt cái ảnh hội bạn bè... nên trao đổi tí thông tin thôi ạ... chứ em vẫn nghĩ là nó không có thật...

Thôi, anh giai đang đì em sói trán... dại gì tạo cơ hội cho anh đì tiếp... :20:
Mà từ trước đến giờ, có thấy anh giai bàn về rumors đâu mà... :109:
Ồ, mình chỉ thích tiếp cận tin chính thống hoặc từ nguồn đầu tiên phát tin, có số liệu càng tốt - và im lặng khi nghe, động thêm tí não để xử lý thông tin.
Riu mờ (s) qua vài cái miệng thì chỉ để nghe chơi cho vui nhà vui cửa.

Đấy, thế mới cần người check hộ... Xét về mặt Nhân sự quản lý, em thấy cũng có cơ sở...
Thấy chị rành về nhà anh Tành, qua vụ BHS... hôm nọ lại pọt cái ảnh hội bạn bè... nên trao đổi tí thông tin thôi ạ... chứ em vẫn nghĩ là nó không có thật...
Vụ BHS chị nghe 1 bạn môi giới nói đấy, nhưng hợp ý chị nên chị tin ngay chứ có thông tin nào đâu.

Status
Not open for further replies.
Back