Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
TT nhún xuống lấy volume cũng ổn ... sideway up thì muốn nhanh cũng không được :D

Chờ 3 hôm nữa tính từ hôm nay xem thế nào nhóe :1:
E hôm nữa thì chậm rồi anh, vi e đang muốn tăng trạng thái HBC ... ý e hỏi là anh nhìn cách đi lệnh thế nào ??? e thấy khớp volume lớn từ 29.5 trở lên ... T3 hôm nay cũng trên đó :D

Em làm mớ ROS giá sàn ạ. Lên tàu cùng bác Quyết.
Bác nào vừa bấm "like" post của em nghĩa là cùng trên tàu phải không? Đánh bạc đúng nghĩa đen, lên xuống dập dình quá. Em vừa vào lúc sàn trắng bên mua. Post trên này xong, nhìn lại bảng dien thấy nó quay đầu lên gần tham chiếu rồi.
Chút nữa nó lại sàn...

Hay quy định đổi thành emoticon khóc lóc cho nó đỡ phản cảm nhỉ :10:, tâm lý con người ta thấy người khác khóc lóc trong lòng thư thái hơn chăng :24:
Em dị ứng với mấy cái trò nhảy nhót lắm. Vui vẻ rất đáng quý, nhưng .....

Bác nào vừa bấm "like" post của em nghĩa là cùng trên tàu phải không? Đánh bạc đúng nghĩa đen, lên xuống dập dình quá. Em vừa vào lúc sàn trắng bên mua. Post trên này xong, nhìn lại bảng dien thấy nó quay đầu lên gần tham chiếu rồi.
Chút nữa nó lại sàn...
Có ông Hà Tiên VF, giá vốn 8x, like bác cật lực đấy ạ! :21:

Chúc mừng thầy về đội cà rốt, thặc toẹt vời, thặc ko thể tin nổi...
Thần tượng @Kỷ Sửu vào học đây này, thảo nào thần tượng mãi ko phát tài được :3cool_nosebleed:
Hahaha..
Thật không thể tin nổi. Câu này làm slogan cho ROS là đúng rồi. Bác làm em nhớ cai đầu trọc của NTQuang khi quảng cáo BPhone :)

Chút nữa nó lại sàn...
Em này 160 on the way thầy ợ :3cool_adore:
Có ông Hà Tiên VF, giá vốn 8x, like bác cật lực đấy ạ! :21:
Em ko có con này đâu, chân tềnh :2cool_after_boom:

Status
Not open for further replies.
Back