Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Cái đó về bản chất là để tính ra khi nào cô thương mừ.
Em cũng nghi ngờ tính tích cực của việc này anh ạ.
Em thích để mọi việc tự nhiên hơn. Không ứng trước tương lai.
Ví dụ: em đang chán nên bày ra sơn sửa nhà, thay 1 vài đồ đạc. Tiện thằng bé con xin 1 phòng riêng nên em chuyển phòng làm việc lên tầng trên. Thậm chí thằng bé hàng xóm nó xin làm hộ nó cái mái tôn và làm máng thoát nước giữa 2 nhà cũng cho luôn. Hôm qua rảnh rỗi xem thấy quả đúng là tháng 10 tiêu pha rất nhiều và chuyển nơi làm việc.
@xBuu xem hộ chị có đúng thế không?

Ví dụ: em đang chán nên bày ra sơn sửa nhà, thay 1 vài đồ đạc. Tiện thằng bé con xin 1 phòng riêng nên em chuyển phòng làm việc lên tầng trên. Thậm chí thằng bé hàng xóm nó xin làm hộ nó cái mái tôn và làm máng thoát nước giữa 2 nhà cũng cho luôn. Hôm qua rảnh rỗi xem thấy quả đúng là tháng 10 tiêu pha rất nhiều và chuyển nơi làm việc.
Mềnh có bao giờ quan tâm đến việc cô thương mềnh đâu. Mềnh chỉ quan tâm cô thương ai thui.

TT ngon không mấy anh ?? Thấy volume ưng cái bụng quá :D
Nhờ ae giới thiệu vài chân dài sắp vén váy để mình tham gia với :D

TT ngon không mấy anh ?? Thấy volume ưng cái bụng quá :D
Nửa năm nay không kiếm được tiền. Toàn thằng miền xuôi nuôi thằng miền ngược nên không thấy đẹp đâu.
GIL thủng 50 thì cắt PCT nhỉ?

Không thế thì ông ăn nói với vợ con thế nào khi thua lỗ :))))))
Khi xong việc, 1 trong số các vị giám đốc điều hành mà tôi vừa ăn tối cùng hôm trước lái xe đưa tôi tới sân bay. Anh ta nói với tôi " Tôi đã điều hành công ty rất tốt và không ai có thể phủ nhận điều đó." Tôi cười và chẳng nói gì thêm. Nhưng tôi nghĩ " Ồ, sáng nay tôi đã cướp mất điều đó khỏi anh rồi. Nếu thành công của anh phần nhiều chỉ dựa trên may rủi, vậy thì anh đòi người ta ghi công cho anh như thế nào được đây?"

Tiêu có tí đâu đến nỗi nhiều hả chị :))))))).
Như đánh rơi mất túi tiền thôi.

Nửa năm nay không kiếm được tiền. Toàn thằng miền xuôi nuôi thằng miền ngược nên không thấy đẹp đâu.
GIL thủng 50 thì cắt PCT nhỉ?
Không chị ... e hold đến cuối năm mà chị ... :D Vì tâm ý e là không ăn được ngay thì để đó ...mình mua cái gì mình hiểu là được :D Em cũng không vội vàng ăn T+ như xưa nên cũng k xoắn ... Nhìn dài thì GIL 80 nên e vẫn trade theo trend :D:D
Cho dày vò thoải mái ... rồi sẽ có 60 cuối năm :D
Bánh vẽ TPP xong rồi ... lâu nay không TPP vẫn làm ăn tốt và tăng trưởng , 2017 vẫn thế :D

Status
Not open for further replies.
Back