Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Mấy bữa em đọc tướng mạo học, tác phẩm Cổ kim đồ thư tập thành... mà ung hết cả thủ, chắc không hợp với môn này anh cung thủ ơi!
Em khoái nhất phần xem nốt rùi... canh nó đậu ở đâu là biết ngay ý đồ của con rùi. Phục mấy cụ ngày xưa quá! :21:
Anh dzã man thế...em có 1 nốt rùi ở cổ tay phải, con gái em cũng có y chang mà ở cổ tay trái...anh xem có ý gì không:1:

Mấy bữa em đọc tướng mạo học, tác phẩm Cổ kim đồ thư tập thành... mà ung hết cả thủ, chắc không hợp với môn này anh cung thủ ơi!
Em khoái nhất phần xem nốt rùi... canh nó đậu ở đâu là biết ngay ý đồ của con rùi. Phục mấy cụ ngày xưa quá! :21:
Duyên và trực giác bác àh
Nghề chọn người !Bản thân mình tự biết mình ko có duyên và thiên phú về lĩnh vưc này.
P/S:mấy tháng trc mình có giới thiệu "Tôi là thầy tướng số"nếu bác đọc và n/cứu sâu thêm những nội dung có tính khái niệm trong sách thì bác đủ cao thủ thượng thừa!

Duyên và trực giác bác àh
Nghề chọn người !Bản thân mình tự biết mình ko có duyên và thiên phú về lĩnh vưc này.
P/S:mấy tháng trc mình có giới thiệu "Tôi là thầy tướng số"nếu bác đọc và n/cứu sâu thêm những nội dung có tính khái niệm trong sách thì bác đủ cao thủ thượng thừa!
Dạ em chưa đọc, vì lúc ý chưa biết gì, với lại tiêu cực về Huyền Học lắm... giờ thì khác rồi, để em thử tìm trên mạng xem có ebook không? Lướt qua tí, thấy hợp là phi ra nhà sách múc luôn ạ!

Dạ em chưa đọc, vì lúc ý chưa biết gì, với lại tiêu cực về Huyền Học lắm... giờ thì khác rồi, để em thử tìm trên mạng xem có ebook không? Lướt qua tí, thấy hợp là phi ra nhà sách múc luôn ạ!
Vậy cho nên chọn chồng là phải tránh mấy anh ngoan hiền ra vì đến lúc các anh ấy bập vào là mê mệt đến chết.

Ngoan hơn chứ anh... ti vi thì cần phải có remote chỉa vào nó mới chịu nghe...
Còn đằng này, không cần remote, ứng dụng công nghệ cảm ứng roài anh... :24:
Công nghệ mới nhất là nhận dạng cử chỉ chứ Anh? Kiểu tay khum hình tròn là đi rửa bát, tay chém nghiêng là đi lau nhà ....

Status
Not open for further replies.
Back