Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Anh k tham gia quả là một tổn thất lớn cho giới HH kkk
Thầy Mó chuẩn quá, có khi iem cũng nên ứng dụng thử con này xem sao? Chứ chưa xem mà đã phán banh xác thì có gì đâu mà Huyền bí nữa...
Lại nói về Huyền bí học: Oil tèo, DJ30 chuẩn bị tịt... cung thủ @HOANGLINH dự đoán như thần... iem x10 Acc roài, mới có 8 ngày... hổ thẹn, hổ thẹn thay :24:

Hế lu ngày mới!

CDO hôm nay hả a :2cool_sexy_girl:

Ước gì mình được như anh ấy :2cool_sexy_girl:
Vại nên em mới nói, mục tiêu năm nay của iem là hầu trà D.G huynh mờ... ảnh không chịu... hic
===========================================================
Tiện thể, anh chị em nào hữu duyên, biết rõ ngày tháng năm sinh của các Fund managers thì cho em xin với ạ, em sẽ inbox hồi đáp danh sách bám càng mỗi năm... Hoặc các anh chị em không biết ngày sinh mà biết được chỗ nào các Anh FM thường hay chém ró, cũng cho em xin cái link...:thankyou:

Vại nên em mới nói, mục tiêu năm nay của iem là hầu trà D.G huynh mờ... ảnh không chịu... hic
===========================================================
Tiện thể, anh chị em nào hữu duyên, biết rõ ngày tháng năm sinh của các Fund managers thì cho em xin với ạ, em sẽ inbox hồi đáp danh sách bám càng mỗi năm... Hoặc các anh chị em không biết ngày sinh mà biết được chỗ nào các Anh FM thường hay chém ró, cũng cho em xin cái link...:thankyou:
hí hí anh @DarkGreen ơi

Status
Not open for further replies.
Back