Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Vại... từ sau pọt đó thì im lìm nuôn... hôm nay thấy có vẻ manh động???
Hay là bọn tay to nó nhìn xuyên chart Brent Oil ta... Múc nọ thì hô OPEC míu cắt thật đâu, bi chừ thì hai thằng to đầu cắt thật Saudi & Iran, Nga cũng đồng thuận ( mà thực ra chính him mới là kẻ chủ mưu)... bọn nó lại tung hô Shale Oil vs Tesla???
Oil rơi về lại 4x @Kỷ Sửu ah,
Khủng hoảng Oil này chắc kéo dài thêm 2 năm nữa quá,tuy nhiên cũng sẽ có sóng sánh để lướt ...
AE mình hãy quên P ít nhất đến giữa Q2/2017.

Oil rơi về lại 4x @Kỷ Sửu ah,
Khủng hoảng Oil này chắc kéo dài thêm 2 năm nữa quá,tuy nhiên cũng sẽ có sóng sánh để lướt ...
AE mình hãy quên P ít nhất đến giữa Q2/2017.
Dạ, anh Cung thủ nói vầy làm em cũng thấy bớt húng hơn rồi. Em có 1 lô test PVD mấy hôm trước, T3 về có lãi mà không thấy động lực để nhồi !
Hôm nay sọc UJ theo view của anh Cung thủ, lại nhân đôi tài khoản. Từ lúc theo view của anh mà đánh, acc FX em x5 rồi, còn cái acc chứng thì vẫn tèn tèn tiến nhẹ... :113:

Dạ, anh Cung thủ nói vầy làm em cũng thấy bớt húng hơn rồi. Em có 1 lô test PVD mấy hôm trước, T3 về có lãi mà không thấy động lực để nhồi !
Hôm nay sọc UJ theo view của anh Cung thủ, lại nhân đôi tài khoản. Từ lúc theo view của anh mà đánh, acc FX em x5 rồi, còn cái acc chứng thì vẫn tèn tèn tiến nhẹ... :113:
Usdx sắp vào sóng 5,target 105-107 nên xem xét chốt vị thế short.
Chờ Usdx 105-107 hay U/J~120-125 thì short. Ở VN mình đợi để Long Yen khi U/J 120-125.

Usdx sắp vào sóng 5,target 105-107 nên xem xét chốt vị thế short.
Chờ Usdx 105-107 hay U/J~120-125 thì short. Ở VN mình đợi để Long Yen khi U/J 120-125.
Hay quá anh ơi, sáng mở ra đã thấy Oil rơi thẳng tắp như ý anh. Để em me sọc nó về 4x luôn... FX x7 acc roài kkk...

Status
Not open for further replies.
Back