Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Em đang ôm hận quả tài sản ngầm đến lúc lộ sáng vẫn chết mất ngáp là con SRC đây.
câu bold ở trên hiện đang "hot key" nhất mảng thời sự chính trị trong nước
series mới của chân dung quyền lực vừa ra đời từ tháng 12, nhân dịp tân quan động đậy đến miếng đất tt triển lãm giảng võ

Không phải ạ.
Chị nói em thấy giao dịch mã này hôm nay đột biến nhưng giá thấp thế này cũng hãi. Em chỉ mua hàng giá thấp khi nó ngừng rơi khi đổ đèo thôi ạ :1:

Last edited:
câu bold ở trên hiện đang "hot key" nhất mảng thời sự chính trị trong nước đấy
series mới của chân dung quyền lực vừa ra đời từ tháng 12, nhân dịp tân quan động đậy đến miếng đất tt triển lãm giảng võ
Đại gia Việt đa phần cũng chỉ từ đất đi lên mà chị. Toàn đất cho không vài trăm đến vài nghìn tỷ nhưng miếng to quá không dành cho cá cơm chị ạ.

Ơ thế đang chém thặt à...
Vại cho iem hỏi, thằng VCB năm sau lãi trước thuế 17k tỏi phải không? Tính ra giá này rẻ quá nhỉ, rẻ như cho ấy??? Không hiểu sao mãi chưa CE... :21:
Em có biết đâu em chỉ hỏi ông anh em làm trong vcb là nó ok ko, ảnh bảo ok mà chart em nó bảo đc từ trc đó rồi nên em mút thôi. Mà hỏi cho vui thôi =)) chứ em quan tâm giề ha ha.

ACB ngân hàng cổ phần vốn đã kém về tính minh bạch, sân trước sân sau mà giá lại cao chị không thích.

Cơ bản như mình nhận xét thôi

Không thể mua CP NH vì nó quá xấu xa từ bản chất

Với các NH Việt nam thì càng nên tránh vì quản trị vớ vỉn

còn lại là đầu cơ thì có giá tốt là mua. Giá tốt là giá mua vào nhỏ hơn giá bán kỳ vọng...

ACE cho iem hỏi cái ạ: ACE có biết ông nào đặt lệnh 15k CE con TFC không? Hình như mới chơi chứng, không biết gì về đặt lệnh thì phải... Tết nhất tới nơi rồi mà còn bày đặt kéo giá???:106:

câu bold ở trên hiện đang "hot key" nhất mảng thời sự chính trị trong nước
Mình cũng đang theo dõi kỹ vụ miếng đất 7ha đây. Anh Ch. con trả lời rồi ...

ACE cho iem hỏi cái ạ: ACE có biết ông nào đặt lệnh 15k CE con TFC không? Hình như mới chơi chứng, không biết gì về đặt lệnh thì phải... Tết nhất tới nơi rồi mà còn bày đặt kéo giá???:106:

khu nhà tui có 2 ngõ. 1 ngõ là đường cái, thông ra 1 cái đường to. never tắc nhưng đông

1 ngõ khuất nẻo, cứ 2 ô tô ngược chiều là tắc đoạn cổ chai độ 50 m (chiều này đi chiều kia khỏi đi). Đoạn này lại là đáy của chữ U, hiểm ở chỗ đến tận nơi mới thấy. Lúc đó lùi cũng không xong, tiến cũng không xong. Ngõ này khuất nẻo, chỉ dân bản địa mới biết. Ngõ này cũng thông ra cái đường to kia, nhưng gần hơn độ 500m

Vậy mà các anh đi ô tô cứ ngõ đó mà chui. Sáng nào cũng tắc, chiều nào cũng tắc. tắc nhẹ nhàng cũng 30 phút, còn dài lâu thì 1 tiếng.

Đi ô tô mà cũng bày đặt tiết kiệm 500m, cái tiền xăng do tắc đường quá tội.

Nhưng biết sao được, đời nó có nhiều cái éo le mình phải chấp nhận thôi.....

Em có biết đâu em chỉ hỏi ông anh em làm trong vcb là nó ok ko, ảnh bảo ok mà chart em nó bảo đc từ trc đó rồi nên em mút thôi. Mà hỏi cho vui thôi =)) chứ em quan tâm giề ha ha.
Việc tìm hiểu về công ty mình định mua qua mọi kênh thông tin mà mình có thể tiếp cận đáng lý phải được xem là bước căn bản không thể bỏ qua thì lại trở thành trò cười cho 1 số con bạc. Bởi vì người ta đang kiếm tiền dễ dàng mà. Thật đáng hổ thẹn.

Status
Not open for further replies.
Back