Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Vậy mà hôm nọ có đứa nó lại bảo em đã lười toàn ngồi chơi mà lại còn đòi lãi nhiều đó :21:
để em trả lời cho chị nhoé, chịu không? Và nếu em trả lời, chị phải phản biện được đến tận cùng nhé... không được bỏ chạy giữa đường nhé... chịu thì chị em ta bắt đầu... :1:

để em trả lời cho chị nhoé, chịu không? Và nếu em trả lời, chị phải phản biện được đến tận cùng nhé... không được bỏ chạy giữa đường nhé... chịu thì chị em ta bắt đầu... :1:
Thôi, mệt lắm.
Biết lòng người vậy là đủ rồi :10:

Ý nó không phải thế. Ý Cào là làm bài tập, LĐ cật lực ra 1 WL xong ngồi canh cái WL ấy theo TA-PA-HA... khi nó bốc đầu là mút. Còn các mã ngoài WL nó tăng hay giảm thì kệ nó, hơi đâu tìm hiểu lý do :21:
Anh lại bao che cho em rồi... Em có ý vậy đâu...
Em nói thật mà: Lười lại còn đòi lãi cao, trừ khi 8 tự quyền quí... :21:
Cứ để chị @TTN ghi lòng tạc dạ câu nói của iem anh ợ... chởi ra tiếng càng tốt... :10:

Lại giống câu hôm nọ Blue mắng là được 10%/năm đã là may lắm rồi à :24:
đấy là anh Blue còn tình nghĩa nên nói thế... chứ phải tay iem thì... 10%/năm là nhờ phước đức Anh Chồng cả thôi... chởi Chồng mềnh nu nơ, mà lại khen Chồng người ta giỏi wớ, rồi chê vợ người ta kém wớ... chưa bị Cô phạt là nhờ phước đức Chồng ngoan, chứ may gì nỗi . :24:

đấy là anh Blue còn tình nghĩa nên nói thế... chứ phải tay iem thì... 10%/năm là nhờ phước đức Anh Chồng cả thôi... chởi Chồng mềnh nu nơ, mà lại khen Chồng người ta giỏi wớ, rồi chê vợ người ta kém wớ... chưa bị Cô phạt là nhờ phước đức Chồng ngoan, chứ may gì nỗi . :24:
Thánh soi hí hí, anh cũng chưa nghĩ ra tình huống này đâu :24::24::24:

Status
Not open for further replies.
Back