Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Cô mua SL thế này các em Broker sống làm thao, ăn nói với Cờ huynh thế lào đây :21:
him í nhìn tk và iu mình nhắm nhắm í :21:
Mua mí con 1-2k/cổ mới thấy 1 triệu đồng vn thật là quyền lực, múc được một đống, hehe.
ko mua thì không có động lực để nhảy múa với ae trong làng Luật sư ơi
:banana105::banana105::banana105::banana105::banana105::banana105:

Ôi, đầu tháng đã có điềm lành các thày ạ.
Em login vào TK mà không tin ở mắt mình. Tài sản thực có ở đâu mà hơn 6 tỷ đồng. Cứ tưởng đêm qua thị trường cũng giao dịch và chứng khoán tăng phi mã. Xem lại kỹ thì ra giá thị trường của chứng khoán được tự động nhân đôi. Sướng quá đi thôi :1:

Em login vào TK mà không tin ở mắt mình. Tài sản thực có ở đâu mà hơn 6 tỷ đồng. Cứ tưởng đêm qua thị trường cũng giao dịch và chứng khoán tăng phi mã. Xem lại kỹ thì ra giá thị trường của chứng khoán được tự động nhân đôi. Sướng quá đi thôi :1:
Thế là cả tháng này được nhân đôi chị nhỉ :1178:

phù thoát ITA rồi bắt rất nhiều lô 3.5 mà k giữ được, các anh đánh hay lắm lần nào em cũng thua hoặc ăn ít mỗi lần chết 1 kiểu, vẫn chưa một lần đc toác mỏ lồi mồm
Mọi người lại rủ nhau đổi avar. Mình lại chưa tìm cái nào coi được...
Đổi avatar đi các người ơi!

Sướng nhỉ, khao to đi thôi :21:

Em đang băn khoăn sao anh chịu khó tìm avata cho mọi người mà không tìm cho em 1 cái nhỉ?
Khó gì, nhân mồng 1 có mã CK nhân 2 này :21:

Thì đn cũng có con đó đâu mà... hóng 3 chữ cái để nghiệm lý 8 tự của sư thúc thôi...
Sư phịu đừng cười gian thế... chị tay to tặng cái oppo bi giờ, chị ý pím thì đn chưa tin, có thêm 2 vị confirm thì đn lại tin nó lại là hàng ko đỉnh???:19:
vhc chán òm có gì hay đâu, càng tăng vol càng giảm mà :19:.

Status
Not open for further replies.
Back