Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
:1cool_byebye::2cool_go:
CE ko anh ơi, em ko thích nó CE lắm :D

Không hiểu về ngành thép lắm nhưng thấy bọn này thô bỉ thật. Lãi cả đống mà suốt ngày đi xin bảo hộ với ưu đãi.
Cả thế giới nó thi nhau bảo hộ, không xin có mà dở hơi à :21:
Giữa 1 thằng làm thật ăn thật đi xin chính sách với 1 thằng đi lừa tăng vốn & vẽ dự án nói phét thì thích thằng nào hơn :10:

Last edited:
Cả thế giới nó thi nhau bảo hộ, không xin có mà dở hơi à :21:
Giữa 1 thằng làm thật ăn thật đi xin chính sách với 1 thằng đi lừa tăng vốn & vẽ dự án nói phét thì thích thằng nào hơn :10:
Thằng nào mang lại tiền thật cho em là em thích ạ.
Báo lãi mà không trả tiền cho em em ứ tin.

Thằng nào mang lại tiền thật cho em là em thích ạ.
Báo lãi mà không trả tiền cho em em ứ tin.
Báo lãi để giá cổ phiếu tăng mới là cách trả tiền đích thực đấy, còn trả cổ tức xong mà giá giảm đi xong không tăng nổi thì cũng bằng hòa thôi. Nói chung là chị vẫn ko chịu hiểu những cái cơ bản này thì lãi 10%/ năm cũng là may rồi.:1:

Báo lãi để giá cổ phiếu tăng mới là cách trả tiền đích thực đấy, còn trả cổ tức xong mà giá giảm đi xong không tăng nổi thì cũng bằng hòa thôi. Nói chung là chị vẫn ko chịu hiểu những cái cơ bản này thì lãi 10%/ năm cũng là may rồi.:1:
Tăng bền vững thì thích lắm, chỉ sợ đưa lên cao lộng gió xong rồi đạp cho 1 phát lộn cổ xuống thì chết hẳn :1:

Blue bữa trưa mới làm tí rượu mật gấu à mà dám trêu chị :24:

Nhờ dạy thì từ chối, giờ còn nói cái gì. Hay tại chưa có lễ vật nhỉ????
Em thấy chị ko sẵn sàng để học, chứ chị muốn học thì mọi người sẵn sàng chỉ thôi!:1:
Ngày xưa em cũng hay thắc mắc là sao cổ phiếu này tốt thế mà nó ko tăng, giờ chỉ quan tâm là nó có sẽ tăng ko thôi!:21:

Không cần đâu, ủy thác luôn TK cho Blue, còn đâu dành thời gian học Yoga, học hát với chăm chồng chăm con là được rồi, lại không trái với sao chiếu mệnh @xBuu nhỉ :21:
Úi! Em xoay vần với đống của em cũng đã mệt rồi! Em cũng phải đi chơi và tập yoga, chỉ mỗi ko có giọng nên ko học hát thôi!:21:

Status
Not open for further replies.
Back