Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Suy nghĩ mãi mới trao đổi với Cung thủ thế này: C32 chưa có dấu hiệu gì bứt phá mạnh được, chơi SL lớn em này đánh nhanh ra nhanh với em này hơi khó. Nếu 3.3 tr kia xong xuôi rồi thì còn dễ đoán. Cú trade này đúng là không phải style của HL rồi.
Em đã có suy nghĩ về style này,có thể em quá tự tin về phán đoán của em deal 3,3tr kia đã có BUYER và MMS đã dựng kịch bản 3 tháng nay đè giá rơi 30% để mua thoả thuận,...nên em mới quyết định deal này.
Thôi đành đợi 2 tuần nữa,nếu em đúng sẽ ăn dày.Nếu sai sẽ cut.
Tks anh.!

Em đã có suy nghĩ về style này,có thể em quá tự tin về phán đoán của em deal 3,3tr kia đã có BUYER và MMS đã dựng kịch bản 3 tháng nay đè giá rơi 30% để mua thoả thuận,...nên em mới quyết định deal này.
Thôi đành đợi 2 tuần nữa,nếu em đúng sẽ ăn dày.Nếu sai sẽ cut.
Tks anh.!
Chậm lại thế cũng hợp lý. Mốc 48 cũng không dễ mà phá ngay được đâu. GL cung thủ.

Sắp tới,khoảng 3-5 ngày nữa,MWG sẽ hở room 3,7 tr.
ACE nào có hàng>20K nhờ môi giới gom về cty bán thoả thuận(đua thoả thuận) có giá tốt hơn trên sàn nhiều...

Uống cafe hóng phi đội Mèo đỏ mà cũng phải tập trung ạ chị? Hi hi
Phật xung quanh em nhiều lắm... chắc gì chị đã hịu... Iem dùng ngôn từ nhà Phật để nói về Phật... chị thử dùng ngôn từ Tam Minh để nói về Tam Minh xem sao? Nói trúng tim đen thì mới thật sự giận rung người... ko thì có chia sẻ ngàn câu kiểu vậy... thì em cũng cười phì... và thắc mắc kiểu 3xu... hihi
Giận quá mất rồi. Tập trung uống cà fe đi thôi :1:
:1smiley_vn11:

Phật xung quanh em nhiều lắm... chắc gì chị đã hịu... Iem dùng ngôn từ nhà Phật để nói về Phật... chị thử dùng ngôn từ Tam Minh để nói về Tam Minh xem sao? Nói trúng tim đen thì mới thật sự giận rung người... ko thì có chia sẻ ngàn câu kiểu vậy... thì em cũng cười phì... và thắc mắc kiểu 3xu... hihi

Các anh các chị không đánh chứng nữa à?

Lại sai chấp rồi. Đâu có cần ngôn từ để nói đâu huống hồ còn phân biệt ngôn từ nhà ai ahihi....
Nhưng tôn giáo và chính trị là 2 lĩnh vực không nên đưa ra tranh luận nếu muốn giữ hòa khí. Mà chị thì quá yêu em nên tất nhiên sẽ không nói tiếp nữa :1:

Lại sai chấp rồi. Đâu có cần ngôn từ để nói đâu huống hồ còn phân biệt ngôn từ nhà ai ahihi....
Nhưng tôn giáo và chính trị là 2 lĩnh vực không nên đưa ra tranh luận nếu muốn giữ hòa khí. Mà chị thì quá yêu em nên tất nhiên sẽ không nói tiếp nữa :1:

Muốn hiểu nhau nhất quán và mạch lạch thì tốt nhất dùng ngôn ngữ khoa học nhé mợ

Ngôn ngữ sinh ra từ đâu? Chị cứ tranh luận tới bến đi... em thích thế, yêu quí làm cái gì khi mà thấy Sai lại ko đưa tay ra kéo lại?
Thế sao Phật ko dùng ý niệm để giảng mà phải dùng ngôn từ để giảng kinh?

Tại sao Phật cũng như Khổng... lại từ bi vô hạn để cứu vớt chúng sanh, giáo hóa dân đen Nhân Lễ Nghĩa Trí Tín? Chống lại quy luật của Tự Nhiên?
Tại sao không được như Lão... cứ thuận theo Tự Nhiên?
Cái mà phật dậy chỉ là 1 nhúm, cái không dậy mới bao la ha ha ha .........

Thanh âm chỉ có 5: Cung Thương Giốc Vũ Chủy. Tại sao phải có cả trăm hay cả ngàn, cả tỉ giai điệu?

Status
Not open for further replies.
Back