Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Mệnh lý bảo rằng, 3 con 1 chỗ đẳng cấp hơn 4 con 4 chỗ... đn đành hóng vại...
À dạo nì mới xuất hiện sư phịu của sư phịu.. @vole00 ... hóng 8 tự của sư tổ, chắc cỡ 4 con 1 chỗ...
Ghê thặc , bím em 1 con 20% nhân dịp vừa qua sn em 6 ngày cái đại ca ơi :11::11::11:.

Mệnh lý bảo rằng, 3 con 1 chỗ đẳng cấp hơn 4 con 4 chỗ... đn đành hóng vại...
À dạo nì mới xuất hiện sư phịu của sư phịu.. @vole00 ... hóng 8 tự của sư tổ, chắc cỡ 4 con 1 chỗ...
Trả lời câu hỏi biết tất cả những cái đó để làm gì trước đã @Kỷ Sửu ơi.
Nếu không dễ đi vào con đường tà đạo lắm.

Xu cát tị hung... 4 chữ Cát Hung Hối Lẫn chị ạ. Cơ mà môn này vẫn chưa được vào Tam Minh...
Tâm an thì vạn pháp an.
Lại nhớ câu chuyện một người biểu diễn đi trên mặt nước,
Đức phật hỏi :Tu luyện bao nhiêu năm.
Thưa: 30 năm.
Ta chỉ cần 3 xu là qua sông sao phải lãng phí thời gian công sức thế hi hi hi.....

Tâm an thì vạn pháp an.
Ta chỉ cần 30 xu là qua sông sao phải lãng phí thời gian công sức thế hi hi hi.....
Tâm lo mới đi tìm Thầy :24:. An được đã k phải người thế gian chị ạ. Chẳng mất công Phật mất cả đời đi giảng và còn "n" vị được coi là chân tu đi khắp nơi truyền thụ :21:

Phật hay quá... hiểu được lời Phật lại quá hay ( Phật hình như giảng kinh bằng tiếng Phạn)...
Tâm an thì vạn pháp an.
Ta chỉ cần 3 xu là qua sông sao phải lãng phí thời gian công sức thế hi hi hi.....

Bư nhìn vấn đề hay thật... Mình đang thắc mắc: Phật lấy đâu ra 3 xu?
@TTN iem giận hờn làm gì? Còn nhiều thứ khủng hơn thế...
Tâm lo mới đi tìm Thầy :24:. An được đã k phải người thế gian chị ạ. Chẳng mất công Phật mất cả đời đi giảng và còn "n" vị được coi là chân tu đi khắp nơi truyền thụ :21:

@chim_non :C32 em chờ 3,3tr kia thoả thuận mới chạy?-suy nghĩ :có thể nó ko phải style của em anh nhỉ?
Suy nghĩ mãi mới trao đổi với Cung thủ thế này: C32 chưa có dấu hiệu gì bứt phá mạnh được, chơi SL lớn em này đánh nhanh ra nhanh với em này hơi khó. Nếu 3.3 tr kia xong xuôi rồi thì còn dễ đoán. Cú trade này đúng là không phải style của HL rồi.

Status
Not open for further replies.
Back