Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Ôi ôi ôi... BO trong kinh ngạc, Tây đợi tê mông cuối cùng cũng đã thấy 48 hiện ra... Ảnh mừng rơi nước mắt... cơ mà mừng hụt dzồi...:24:
Iem GATO với iem quá cơ :102:

chị định giá 1ha cao su trồng ở miền trung của VHG bán tống bán tháo giá bao nhiêu chị ? em không mua VHG, nhưng nếu giá cao su ổn định 1 năm tại vùng giá này thì VHG em sẽ xem xét kỹ hơn.
Chị không biết đâu. Dạo này chán tìm hiểu rồi.

chị định giá 1ha cao su trồng ở miền trung của VHG bán tống bán tháo giá bao nhiêu chị ? em không mua VHG, nhưng nếu giá cao su ổn định 1 năm tại vùng giá này thì VHG em sẽ xem xét kỹ hơn.
Đừng mò vào VHG vì cao su nhé, trồng khu vực nguy hiểm, bão tố dày đặc... đất đai với dân lằng nhằng... Đừng nàm gà khỏa thân, nhảy vào nồi nước sôi cho chợ Fxx nó nhắm cụ ạ... :114:

con VHG mình có độ đẻo bao giờ nhỉ? :106:
Thầy quên thôi, chứ iem nhớ cái vụ này lắm... đợt đấy em cũng ngâm món cao su cơ mà... một loạt tím, chị tay to không kịp chen chân con cao su nào... hốt nuôn VHG... sau lòe tím... Dát đồ bay vào cắm nhang, chị mềnh còn rủ rê cá độ sẽ không chết deal này, nhưng Dát đồ không chơi... Lâu lâu mới thấy chị vừa son vừa mạnh mẽ...
Không tin, cứ hỏi lại chị mềnh mà xem, thường thường thắng nhớ dai lắm... thua thì quên sạch ... ai chả thế... a hi hi... :24:

Các cụ nên lấy case PSB để thấy thị trường sẽ chối bỏ những cổ phiếu có tài sản gấp 3 lần thị giá không thương tiếc nếu không mang lại quyền lợi thực sự cho nhà đầu tư.

Status
Not open for further replies.
Back