Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Thầy có câu nào khó hơn ko ợ, mấy câu dạng đại trà thế này thầy em không trả lời đâu :2cool_burn_joss_stick:
Dạ vậy em cũng gửi lời thanks Bác ấy vì thấy Bác ấy dự đoán đúng nhiều chuyện lắm, case này nếu Bác ấy không dự đoán vậy chắc nhiều người holding cũng không dò được đỉnh. Em follow thôi :1:

Dạ vậy em cũng gửi lời thanks Bác ấy vì thấy Bác ấy dự đoán đúng nhiều chuyện lắm, case này nếu Bác ấy không dự đoán vậy chắc nhiều người holding cũng không dò được đỉnh. Em follow thôi :1:
Ơn nghĩa gì thầy ợ, em cắp tráp theo hầu thầy ấy đã lâu nên cũng hiểu tính khí thầy ấy 1 tẹo :2cool_after_boom:

Bác mới vào nên không biết biệt danh của thầy ấy là Giáo chủ à. Khen giáo chủ thì có mà khen cả ngày không hết :1:

Mà anh này đánh cũng kiểu NDT cá nhân phết, chứ không phải quỹ. Chuyên ưu tiên các bé nhỏ xinh hàng cơ bản đơn giản, vay nợ ít, cổ tức TM tốt :1:.
tracing ra cũng mấy chục tỷ/năm đấy. Nỏ ít đâu , từ sớm nay mình gặp nguyên 1 băng nghệ an với Hà tĩnh đang phải tính học Nghệ ngữ đây vì câu cú trúc trắc quá.

tracing ra cũng mấy chục tỷ/năm đấy. Nỏ ít đâu , từ sớm nay mình gặp nguyên 1 băng nghệ an với Hà tĩnh đang phải tính học Nghệ ngữ đây vì câu cú trúc trắc quá.
Nhỏ lẻ Khoai Tây nó tương đương tầm BB nhỡ nhỡ, mini fund khoai lang Cô ợ :21:

Ơn nghĩa gì thầy ợ, em cắp tráp theo hầu thầy ấy đã lâu nên cũng hiểu tính khí thầy ấy 1 tẹo :2cool_after_boom:
nghe cảm ơn này nọ nhột háng ghê á :24::24::24:
Bác mới vào nên không biết biệt danh của thầy ấy là Giáo chủ à. Khen giáo chủ thì có mà khen cả ngày không hết :1:
hnay a vào quả nào ce trong phiên khai đi :3cool_embarrassed:

Status
Not open for further replies.
Back