Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Anh Tí ới ơi. Em thèm cổ tức của SHB mà không biết nó có trả nổi không? Định liều vào 4.7 mà nhìn lại cổ ngân hàng toàn đang ở giá thấp nhất 1 năm nên không dám manh động.

Anh Tí ới ơi. Em thèm cổ tức của SHB mà không biết nó có trả nổi không? Định liều vào 4.7 mà nhìn lại cổ ngân hàng toàn đang ở giá thấp nhất 1 năm nên không dám manh động.
Thích cigar đường phố, múc MBG cho em... đi cùng anh Peter Dennis Eric... khổ chị quá, dạo này chẳng chịu tìm hàng mới để phím anh em gì hết... :102:

Đồng hồ xác xuất vẫn còn, 2 mặt giống nhau bói nó mới đảm bảo thánh phù chuẩn 100%, thánh phù 100% mà vẫn thua thì do thánh của làng mạnh hơn thôi k phải tại mình:24:
Tôi thấy chả quan trọng chuyện đúng hay sai, ai manh yếu mà tôi sướng vì các anh từ trong nhà ra ngoài ngõ nhảm nhít cuối cùng vưỡn lôi nhau về room cho có cạ, ra chỗ khác nhí nhố trẻ trâu nó táng cho lại ức chế hại thần kinh :).

TTF nhớ hôm qua trần trùng trục mà, hôm nay đỏ rồi.
Đen nó thế Thầy ạ, làm cũng chết mà ngồi im cũng chết... Ngủ trưa dậy, đinh ninh thế nào vũng tím... Mở lap ra, thì ôi thôi... nản hết cả lòng mề...

Thích cigar đường phố, múc MBG cho em... đi cùng anh Peter Dennis Eric... khổ chị quá, dạo này chẳng chịu tìm hàng mới để phím anh em gì hết... :102:
Để tối xem lại. Anh ấy hết thiêng rồi, mua con VMI theo anh ấy mà phải cắt lâu rồi.

Tôi thấy chả quan trọng chuyện đúng hay sai, ai manh yếu mà tôi sướng vì các anh từ trong nhà ra ngoài ngõ nhảm nhít cuối cùng vưỡn lôi nhau về room cho có cạ, ra chỗ khác nhí nhố trẻ trâu nó táng cho lại ức chế hại thần kinh :).
Xong đời con ong, thoát được vỏ dưa dính liền cái vỏ dừa... KLF vs TTF, cùng có chữ F ở cuối, và cùng FL... chị ơi. :20:

Status
Not open for further replies.
Back