Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Mong manh tình về !!

Status
Not open for further replies.
Kỷ Sửu té hết rồi, a hu hu trolls thánh Ngáp thôi. Anh em VC lạ giề :21:
@TTN: Dạo này post xong lại xóa nhanh thía :24:
Em buồn cười ông ấy mấy lần phím em vào FIT, lần nào cũng anh tự tin lắm và rồi mất ngáp. Mà chân tình đấy chứ không phải phím đểu đâu.

Em buồn cười ông ấy mấy lần phím em vào FIT, lần nào cũng anh tự tin lắm và rồi mất ngáp. Mà chân tình đấy chứ không phải phím đểu đâu.
Chơi CP theo lái rất dễ nghiện, nhưng không cẩn thận sẽ của thiên trả địa :21:
Mình cứ theo COC của mình mà làm, ai tài giỏi như Simba ăn được trên đầu lũ sói thì chúc mừng nhiệt liệt thôi, chứ mình gan thỏ đế không bao giờ dám rớ vào :21:

Mình cứ theo COC của mình mà làm, ai tài giỏi như Simba ăn được trên đầu lũ sói thì chúc mừng nhiệt liệt thôi, chứ mình gan thỏ đế không bao giờ dám rớ vào :21:
À, ông ấy phụ trách TK của em nên thi thoảng phải tư vấn nịnh nọt tý ấy mà. Em chưa mua theo bao giờ. Uy tín đầy mình còn phải xét chán nữa là :24:

:1cool_byebye:;
COC là gì

Hix, từ mai SIC mà sập sàn là em vị lậm vào thịt rồi anh. Hôm nay về giá vốn rồi. Em thử thi gan với lái xem thằng nào chết trước :4:
An ủi là HAT CE rồi.

Hix, từ mai SIC mà sập sàn là em vị lậm vào thịt rồi anh. Hôm nay về giá vốn rồi. Em thử thi gan với lái xem thằng nào chết trước :4:
An ủi là HAT CE rồi.
HAT là anh @CACO phím đấy. Mình cũng cất công đọc mà thấy không ổn nên không dám theo. Cái ông HAT điều chỉnh lợi nhuận không như người ta chỉ báo giảm là xong mà phải bỏ ra tiền mặt luôn đấy. Chơi HAT chỉ có thể là người hoặc quá hiểu HAT hoặc quá hiểu tâm lý thị trường và không cần hiểu gì về HAT.

Status
Not open for further replies.
Back