Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Em lạy anh @HOANGLINH.
Tầm nhìn của anh thay đổi luôn xoành xoạch, anh càng chia sẻ em nó càng loạn :21:
Em lạy anh @HOANGLINH.
Tầm nhìn của anh thay đổi luôn xoành xoạch, anh càng chia sẻ em nó càng loạn :21:
ý bác là bán lẻ và nông nghiệp ? :3D_37:
Chỉ nên có CSTN thôi.Rõ ràng quá mà,giá vốn hàng bán 25tr/tấn,giá bán...?!"Tôi ko chọn cây xà 1,2m để nhảy qua mà tôi chọn hàng dậu để bước qua"!
Còn MWG là xu hướng thời đại,cty tăng trưởng 50%/năm thay VNM thời trc ai mua bất chấp TT,lãi kép 1.5*1.5*1.5....!

Chỉ nên có CSTN thôi.Rõ ràng quá mà,giá vốn hàng bán 25tr/tấn,giá bán...?!"Tôi ko chọn cây xà 1,2m để nhảy qua mà tôi chọn hàng dậu để bước qua"!
Còn MWG là xu hướng thời đại,cty tăng trưởng 50%/năm thay VNM thời trc ai mua bất chấp TT,lãi kép 1.5*1.5*1.5....!
HL ca ơi, anh thử lấy doanh thu của MWG nhÂn 1.5 trong 3 năm, rồi chia cho số dân trung lưu của VN xem sao ạ? Mỗi người sở hữu bao nhiêu cái Iphone, bao nhiêu cái TV mÀn hỉnh phẳn??? :20:
Cơ mà, đầu cơ theo giá thì cứ vô tư anh nhoé... đã có Dragon Cap lo chuyện ủn ỉn... :21:

Không phải giá vốn 25 triệu đâu. Năm ngoái giá cao su thấp quá phải cắt giảm chi phí phân bón, rồi nhiều chi phí khác nữa. Bình thường phải 30 triệu/tấn, riêng HAG, HNG phải 35 triệu.

Status
Not open for further replies.
Back