Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Lại phiên bản tắc kè hoa biến hình đây mà... dự sẽ lộ sau 2 pọt nữa kaka...
Pọt thứ 2, trước khi anh Lì ra đi, ảnh cũng nhờ em gửi lời:
Tao kẹp nát mẹ nó cái bi... full margin ngay trên đỉnh... múc 100k BHS giá 25, chờ lên 50 chốt... Giờ biết ăn nói thế nào với bàn dân thiên hạ... tao đi bộ lên cầu rồi tụt váy đây...

PHÒ THỊNH... có 2 từ đơn giản nhưng practice khó phết đấy... Sang ca đang thịnh, bóng tối dưới ngọn nến lại là nơi an toàn nhất...
HÃI/HAR mệt nghỉ có KLF/TSC chạy tiếp sức...

Pọt thứ 2, trước khi anh Lì ra đi, ảnh cũng nhờ em gửi lời:
Tao kẹp nát mẹ nó cái bi... full margin ngay trên đỉnh... múc 100k BHS giá 25, chờ lên 50 chốt... Giờ biết ăn nói thế nào với bàn dân thiên hạ... tao đi bộ lên cầu rồi tụt váy đây...
Vậy đây là cu lì rồi, TT sang giai đoạn mới cu lì lại biến hình.

Phải nói là @HOANGLINH phản ứng với case BHS quá nhanh nhạy. Nếu tử thủ thì chắc chắn sẽ đi lại con đường như PHR hôm nào.
Theo phán đoán của em,lợi dụng lúc các cty ck cắt MG hạn chót 20/8,MMS dùng SBT đè BHS để gom.
Hiện tại em đang cân nhắc tỷ lệ lợi nhuận khi mua BHS ko cho MG với mã khác,vì em đang thấy cơ hội ở SBT hay BHS đang hiện rõ dần.
Trong Nguy có Cơ.
P/S:Giá CS thế giới đang tăng rất mạnh.

Theo phán đoán của em,lợi dụng lúc các cty ck cắt MG hạn chót 20/8,MMS dùng SBT đè BHS để gom.
Hiện tại em đang cân nhắc tỷ lệ lợi nhuận khi mua BHS ko cho MG với mã khác,vì em đang thấy cơ hội ở SBT hay BHS đang hiện rõ dần.
Trong Nguy có Cơ.
Thuyết âm mưu thì nhiều nhưng lạnh lùng mà suy đoán thì bên đó có đội lướt Gloabal mind hơi bị mạnh. Còn đầu tư mà vào giá này thì cũng hơi mông lung về triển vọng sau sáp nhập. Cờ bạc thì kệ tay son thôi :1:

Status
Not open for further replies.
Back