Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Trong room của bạn Bùi Trang thấy mấy người đang chê NTC loằng ngoằng khó chơi, tốt nhất tránh xa hoặc mua rồi thì bán quách nó đi.
Thảo nào mấy hôm nay giảm nhiều thế :1:
Bùi Trang là bạn nào vậy bạn ??
mà bà con vc đang mong có giá thấp để mua vào mà.,nên giảm càng nhìu càng tốt :113::113:

Cha này không bắt hơi phí... Trong đám này, chỉ thương anh Khang... cơ mà, chơi dao có ngày đứt tay... âu cũng là cái số...
thì cũng như a Lý Xuân Hải thôi
theo cuộc chơi thì cắt dây khi tàn tiệc
Ở VN tin đồn ít khi sai nội dung... chỉ sai về mặt thời điểm... ahihi... Liệu mai có sập 20đ không nhỉ? Kiểu anh Kiên bạc... :24:
HOPE so

đầu tiên bắt bớ thì tự dưng sập, rồi đến bắt bớ chả liên quan đến tt, giờ đến lúc bắt bớ là cơ hội thì sao chị?... NDT của thị trường sắp mới nổi tiến hóa nhanh lắm chị....:21:
lần 1: ngày 21/8/2012 - một ngày đẹp trời , chả thấy có dấu hiệu gì hết , TT đang giao dịch lành mạnh 9h30' tin Kiên bạc bị bắt, sau 10 phút chững lại các quỹ Tây đổ hàng ra bán đầu tiên, nđt Vn rơi vào thế bị động.
lần 2: ngày 22/3/2013 tin đồn a Bắc Hà bị bắt tan ra trong 1 buổi chiều, lần này nđt Vn là ng chủ động Bán nhanh do kinh nghiệm lần trước. Thị trường ko rơi vào thế hoảng loạn do danh mục các quỹ cầm vẫn vững vàng chống chọi, hoặc có thể nói các bạn Tây béo sau 1 thời gian cắm chốt tại VN ( ví như DC, DonLam ..) đã có những quan hệ hành lang để nhanh chóng xác nhận thông tin nóng trước khi tin đồn lên báo chí.
lần 3: Đại án Công Danh và đồng phạm đang diễn ra trong gần 18 tháng qua, rất nh cán bô chủ chốt hệ thống ngân hàng các cấp "được" dính dáng vòng lao lý và vẫn đang tiếp tục lấy lời khai mở rộng. NĐT vẫn giao dịch, ngân hàng nào cty nào dính án thì đương nhiên dính đòn khai tử từ các NĐT, ảnh hưởng trên diện rộng 3 sàn ck thì gần như không tác động.
Lần 4: sau 1 thời gian thông tin về việc ĐHCD NH sacombank liên tục bất thành, cuối cùng ông Minh soài lên làm ct HĐQT. Trong 9 tháng từ 11/2016-6/2017 giá stb đã tăng gấp đôi. Trước thời điểm thông tin ông Trầm Bê bị bắt chính thức trên hệ Media 15h ngày 1/8/2017 thì tin tức về Sacombank tràn lan trên trang mạng lề trái.
ngày mai đợi xem phản ứng của thị trường....
----
Mình tóm lược như vậy đã đủ í chưa bác @Son ơi

Last edited:
lần 1: ngày 21/8/2012 - một ngày đẹp trời , chả thấy có dấu hiệu gì hết , TT đang giao dịch lành mạnh 9h30' tin Kiên bạc bị bắt, sau 10 phút chững lại các quỹ Tây đổ hàng ra bán đầu tiên, nđt Vn rơi vào thế bị động.
----
Mình tóm lược như vậy đã đủ í chưa bác @Son ơi
Lần 1 này vẫn hấp dẫn nhất, liu lại một trong những thời khắc kinh hoàng lịch sử chị nhỉ, hehe. Cũng là lúc fb bắt đầu chu kỳ phát triển thần tốc ở vn hehe

Lần 1 này vẫn hấp dẫn nhất, liu lại một trong những thời khắc kinh hoàng lịch sử chị nhỉ, hehe. Cũng là lúc fb bắt đầu chu kỳ phát triển thần tốc ở vn hehe
may chị có profile - nhật ký giao dịch hàng ngày nên nhớ hết các chi tiết và giao dịch bất thường của tt tại từng thời điểm có news effect.

Status
Not open for further replies.
Back