Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Chị @TTN :Em nhờ chị nhiệt tình "soi"FA giúp em cp SDI -em rất gấp.
Cảm ơn chị rất nhiều.
Nói soi thì chắc phải mất nhiều thời gian nhưng nhìn sơ qua báo cáo thì thấy cũng ổn. Nợ vay chiếm 50% vốn chủ sở hữu. Người mua trả tiền trước nhiều hơn cả hàng tồn kho + chi phí sản xuất kinh doanh dở dang là tốt. Hơn băn khoăn vụ đầu tư Vincommerce, và VC retail hơn 9.000 tỷ nhưng chắc cũng không đáng ngại. Có tin ngon thì cứ tự tin chiến thôi.

Nói soi thì chắc phải mất nhiều thời gian nhưng nhìn sơ qua báo cáo thì thấy cũng ổn. Nợ vay chiếm 50% vốn chủ sở hữu. Người mua trả tiền trước nhiều hơn cả hàng tồn kho + chi phí sản xuất kinh doanh dở dang là tốt. Hơn băn khoăn vụ đầu tư Vincommerce, và VC retail hơn 9.000 tỷ nhưng chắc cũng không đáng ngại. Có tin ngon thì cứ tự tin chiến thôi.
Tks chị nhiều.

thằng SDI rất ngon về kinh doanh, bán hàng tốt ghét nhất quả Vincommerce bác V gán vào ko rõ mục đích là gì nhưng thằng này ngốn tiền nhiều quá mà hiệu quả chưa thấy đâu toàn lỗ là lỗ.

Sư tử chơi hàng nóng mà không theo dõi bảng kể cũng hơi sợ nhỉ?
Giá bác bù cho tôi thì phải. Mang tiếng giữ hàng dài hạn mà chả có việc gì làm toàn ngồi bám bảng thành ra tâm lý tiêu cực :14:
Cũng hơi run chị ạ, nhưng thấy PVV mới chạy được vài cái CE nên không nghĩ nó xả sớm thế nên cũng hơi chủ quan :4:

Livestream fb hát hò đi, kéo được khoảng 50.000 follow thì bán hàng online
Mình chỉ còn yêu mỗi cách kiếm tiền thông qua đầu tư TC thôi, thật đấy. Không có nhu cầu kiếm tiền bằng cách nào khác. Mình sống tiết kiệm mà đầu tư chắc chắn nên cũng không sợ thiếu thốn gì.

Mình chỉ còn yêu mỗi cách kiếm tiền thông qua đầu tư TC thôi, thật đấy. Không có nhu cầu kiếm tiền bằng cách nào khác. Mình sống tiết kiệm mà đầu tư chắc chắn nên cũng không sợ thiếu thốn gì.
Vậy kiếm mấy khóa học gì vui vui học đi, chứ ở nhà không cũng buồn, chị biết bơi chưa? hehe

Vậy kiếm mấy khóa học gì vui vui học đi, chứ ở nhà không cũng buồn, chị biết bơi chưa? hehe
Livestream fb hát hò đi, kéo được khoảng 50.000 follow thì bán hàng online
Bác bò kho này cũng vui tính phết. Như Chị TTN í thì cứ múc mấy mã dạng OGC; HAR thì mới hết tiêu cực. he he he

Mời cafe các Bác!

Status
Not open for further replies.
Back