Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
HAX thật ra nó na ná case Apple mà em từng chiến ảo. Lúc đó dính phốt Tung Của, mấy tay to như Icahn, Drucken... bay ra chốt lời, thậm chí là lên TV trả lời PV luôn... Có mỗi bên cụ Buffett là thò tay hứng... Giờ giá thế nào, chắc ai cũng rõ...
Có điều, so sánh HAX với APL là quá khập khiểng... Chỉ giống nhau ở chỗ: Mới giảm 1, 2 quý... chưa nhằm nhò... vị thế số 1, vẫn chưa thấy dấu hiệu bị soán ngôi!
Mẹc chỉ có thể chứng minh là em vẽ chạt, dựng plan quá chuẩn :24::24::24:

Mẹc chỉ có thể chứng minh là em vẽ chạt, dựng plan quá chuẩn :24::24::24:
Lai Nổ Banh Xác Pháo... không thấy tấm gương của em à... sau cú Nổ là kẹp nát pi đới... báo trước!!!
HAX muốn lấy lại lòng tin, thì Q3 phải book LN cho nó đàng hoàng vào... không thì giang hồ nó chém không thương tiếc...
Mà iem íu có con đấy đâu nhóe, bàn chơi chơi thôi... Dòng xe, me mỗi con TMT... mà sao nó chưa chịu về 5 nhỉ???

Lai Nổ Banh Xác Pháo... không thấy tấm gương của em à... sau cú Nổ là kẹp nát pi đới... báo trước!!!
HAX muốn lấy lại lòng tin, thì Q3 phải book LN cho nó đàng hoàng vào... không thì giang hồ nó chém không thương tiếc...
Mà iem íu có con đấy đâu nhóe, bàn chơi chơi thôi... Dòng xe, me mỗi con TMT... mà sao nó chưa chịu về 5 nhỉ???
Anh ạ mày ! định cho anh đi bán báo à.

Anh ạ mày ! định cho anh đi bán báo à.
Con đấy thuộc xì tai đầu tư giá trị với tiêu chí Safety First anh ạ... có cái qué gì đâu mà hấp dẫn... Chủ tịch kéo giá đòi thưởng nóng... sau đó cho đổ đèo... Triết khấu nhân cách 30% và triết khấu thêm BV 30%... vị chi là tầm 5k/cổ... Em nói không hợp lý ạ? :19:

HAX thật ra nó na ná case Apple mà em từng chiến ảo. Lúc đó dính phốt Tung Của, mấy tay to như Icahn, Drucken... bay ra chốt lời, thậm chí là lên TV trả lời PV luôn... Có mỗi bên cụ Buffett là thò tay hứng... Giờ giá thế nào, chắc ai cũng rõ...
Có điều, so sánh HAX với APL là quá khập khiểng... Chỉ giống nhau ở chỗ: Mới giảm 1, 2 quý... chưa nhằm nhò... vị thế số 1, vẫn chưa thấy dấu hiệu bị soán ngôi!
Biết đâu qiii ra tin xong lại smk, vì nếu đúng như báo đăng thì thưởng DS vào QI và III thì QIV lại ko có gì

Biết đâu qiii ra tin xong lại smk, vì nếu đúng như báo đăng thì thưởng DS vào QI và III thì QIV lại ko có gì
Cái này thì lại thuộc về vấn đề thị hiếu của thị trường cụ ợ... biết được đã ràu...hihi
Em chỉ muốn học hỏi cách chơi mấy con xe ra sao? Ngay lúc đầu, em đã không hiểu cách book LN khác của em nó, sau có tìm hiểu thêm... thì không rõ lắm quy định về mặt kế toán nên cho qua... Tự dưng, vì mỗi cái book LN khác (nếu thật chỉ có vậy), mà bà con quay lưng lại với anh D thì hơi kỳ cục... Vì trước đó, ăn lồi mồm thì ai cũng khen?

@tungneu cụ,
Con m ẹr, nếu nhìn theo yoy thì cái LN khác vẫn chưa thành vấn đề. Nhưng vấn đề bắt đầu xuất hiện ở chỗ: 06 tháng 2017, LN gộp giảm mạnh kèm theo chi phí tăng cao. Cụ có ý kiến gì không ạ? Số liệu vietstock... chưa kiểm chứng BCTC kiểm toán, chưa tách Bonus ra riêng (vì lười)...

@X-trader lồi mồm với chanh leo, các anh ra báo cáo đúng như đã hứa. 800 tỷ doanh thu trái cây, LNG hơn 50%... quá bá đạo... Cái gì anh Đức mới làm cũng thơm phức... xin chúc mừng Thánh Dị kèo này... sure win...:24:
Thanks thầy... cũng có tý may khi đã mua đủ cơ số cả bố cả con trước khi ra tin... đợt này e nâng tỷ trong cho HANG là vì nó thể hiện rất mạnh mẽ trong nhịp down vừa rồi...

Status
Not open for further replies.
Back