Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Cái này hay vãi. Cuối giờ mày HA cho anh 2 phát nhé. :1: 2 mã anh đang quyết đầu tư đúng nghĩa.
Pó tay anh ơi... em mới có được tầm 06 tháng nghiên cứu... Gọt được, chứ chưa dám phán...:24:
Với lại, các anh có khai ngày sinh thật không? em cũng đành pó tay chịu trói... :24:
Chi bằng, học vài đường cơ bản về tướng mặt học... Sau lại dụng chiêu quay vòng của Gia Cát Khổng Minh... để tìm ra chân lý...:24:
Nhưng cũng khộ, kiểu này phải tốn xèng mời ăn trưa mãi... như cụ Lynch tắc kè... Mình vốn mỏng, có khi cháy acc trước khi đầu tư...:24:
Túm lại, đầu tư giá trị bài bản... không giành cho người bình thường...:20:

Pó tay anh ơi... em mới có được tầm 06 tháng nghiên cứu... Gọt được, chứ chưa dám phán...:24:
Với lại, các anh có khai ngày sinh thật không? em cũng đành pó tay chịu trói... :24:
Chi bằng, học vài đường cơ bản về tướng mặt học... Sau lại dụng chiêu quay vòng của Gia Cát Khổng Minh... để tìm ra chân lý...:24:
Nhưng cũng khộ, kiểu này phải tốn xèng mời ăn trưa mãi... như cụ Lynch tắc kè... Mình vốn mỏng, có khi cháy acc trước khi đầu tư...:24:
Túm lại, đầu tư giá trị bài bản... không giành cho người bình thường...:20:
Cốt lõi là đây. ok sắp tới có dịp thăm mày với anh Táo. :2004:

Các Bác ấy làm vòng mới bây giờ :1:.
Đứng đó chờ giải cứu đi Bác.
Em nõi dzồi mà cụ... Dưới 6.8 em cắt soạch... trên đó thì vưỡng tin vào số phặn... mặc kệ các anh...
Nhưng mà kẹp nát pi, thì phải khóc... không được phép thủ râm... Em rút ra bài học nhu vậy đó!

Em nõi dzồi mà cụ... Dưới 6.8 em cắt soạch... trên đó thì vưỡng tin vào số phặn... mặc kệ các anh...
Nhưng mà kẹp nát pi, thì phải khóc... không được phép thủ râm... Em rút ra bài học nhu vậy đó!
FLC em nghĩ khó về 6.8.

2.4x Thầy ợ... :20:
OGC nhìn đúng là không thấy lái tàu từ tuần trước rồi, nhưng cái cục 1,9tr đặt mua giá sàn thì cũng khó nói là sẽ rơi sâu được. Có thể do nhiều nhỏ lẻ vào bắt đáy, thế thì bác vẫn có cơ hội gần hòa đến hòa.
Nhìn cái kiểu OGC thì chỉ thấy khó có thể....giảm bền vững được.
Kiểu giảm trắng bên mua, khỏi chạy luôn mới giảm bền và giảm vững :10:

FLC thủng 7 thì có thể về 6 luôn ấy chứ. Có điều hổm giờ vẫn không chạm lại được giá 7.
Vì thế cứ chờ xem không thủng 7 thì đợi mua gần 7.1 theo chiều đi lên cho nó chắc.

FLC em nghĩ khó về 6.8.
Quan trọng là thị trường nó nghĩ gì... chứ mình nghĩ gì nó cũng không care... Phạm húy là cắt, đúng đáy cũng phải cắt... Chỉ có vậy, mới mong sống thọ... Ngược lại, trúng phom là nhồi, đúng đỉnh cũng phải nhồi... Chỉ có vậy, mới mong làm giàu... Bài học kế tiếp... sao khi thua, tôi nhận ra nhiều bài học vại? Khi thắng, tôi chả thấy bài học nào, tôi thấy tôi như Thần Thánh vại... :20:

Quan trọng là thị trường nó nghĩ gì... chứ mình nghĩ gì nó cũng không care... Phạm húy là cắt, đúng đáy cũng phải cắt... Chỉ có vậy, mới mong sống thọ... Ngược lại, trúng phom là nhồi, đúng đủnh cũng phải nhồi... Chỉ có vậy, mới mong làm giàu... Bài học kế tiếp... sao khi thua, tôi nhận ra nhiều bài học vại? Khi thắng, tôi chả thấy bài học nào, tôi thấy tôi như Thần Thánh vại... :20:
FLC cứ thấy nhiều người nói giảm về 6 thì thường sẽ ngược lại. Chiều ngược cũng đúng, ai cũng bảo nó qua 8, thì nó sẽ down. :10:
Anh tỷ vẽ ra ma trận tâm lý.
Bác cứ qua check ở F319 xem có ai kêu về 6,8 không. Nếu không có thì bác ...chuẩn bị lo là vừa.

Quan trọng là thị trường nó nghĩ gì... chứ mình nghĩ gì nó cũng không care... Phạm húy là cắt, đúng đáy cũng phải cắt... Chỉ có vậy, mới mong sống thọ... Ngược lại, trúng phom là nhồi, đúng đỉnh cũng phải nhồi... Chỉ có vậy, mới mong làm giàu... Bài học kế tiếp... sao khi thua, tôi nhận ra nhiều bài học vại? Khi thắng, tôi chả thấy bài học nào, tôi thấy tôi như Thần Thánh vại... :20:
Màu xanh thì hiểu được, màu đỏ thì chịu không hiểu được !

Status
Not open for further replies.
Back