Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
tình hình mọi nhẽ bên đó khác bên ta bác ơi. đồng tiền của bọn nó có mất giá phi mã như mềnh đâu nên bọn nó hành động khác mình là tất yếu. em là em suy thế, vã lại nghề cầm còi chỉ có danh mà không phận :10:
:3D_41::3D_41::3D_41:

tình hình mọi nhẽ bên đó khác bên ta bác ơi. đồng tiền của bọn nó có mất giá phi mã như mềnh đâu nên bọn nó hành động khác mình là tất yếu. em là em suy thế, vã lại nghề cầm còi chỉ có danh mà không phận :10:
Nghề cầm còi là nghề gì hả thầy?

CTI quản trị có tốt không Đại Bàng. Nó mới chính là đại gia mỏ đá Long Thành
Lãnh đạo chết đi sống lại 1 vài lần rồi ạ. Hiện mảng BOT vẫn là thu nhập chính nhưng nó có 2 mỏ đá chưa khai thác tí nào chất lượng; cung đường; sản lượng ngang ngửa KSB... nên nó vẫn còn lý do để tăng trưởng.

thân mến gửi @Cu Lì:
nếu đúng như bạn chia sẻ là đã khớp mua 100k OGC thì bạn nên sẵn sàng chuẩn bị tâm thế để hát bài " chia tay vẫn bị đòi quà " nha
trân trọng
Chỉnh là hỏng chị ạ... Em nhìn bảng, đã thấy được viễn cảnh đen tối... lần này lại là của thiên trả địa mất thôi!

Lãnh đạo chết đi sống lại 1 vài lần rồi ạ. Hiện mảng BOT vẫn là thu nhập chính nhưng nó có 2 mỏ đá chưa khai thác tí nào chất lượng; cung đường; sản lượng ngang ngửa KSB... nên nó vẫn còn lý do để tăng trưởng.
Giờ em đu theo bọn Đá, có còn kịp không anh ơi, thèm quá???

Status
Not open for further replies.
Back