Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Ơ cái ệch... sao lại có Thầy nữa, thảo nào tàu nó cứ chao đảo... em run gần chết???
Bác có cần gieo quẻ không? chắc khó khớp lắm. Em có đức tin nên khó lung lay gì HA của Bác lắm :D.

Bác có cần gieo quẻ không? chắc khó khớp lắm. Em có đức tin nên khó lung lay gì HA của Bác lắm :D.
Thầy tuổi con gì? Múc ngày nào, giờ nào? Để em làm thử 1 quẻ...
Kể cũng lạ, em chuyên đi hút máu người, mà tại sao bà con vẫn khống sợ hãi, không né ra 1 bên ???

Thầy tuổi con gì? Múc ngày nào, giờ nào? Để em làm thử 1 quẻ...
Kể cũng lạ, em chuyên đi hút máu người, mà tại sao bà con vẫn khống sợ hãi, không né ra 1 bên ???
Thôi Bác bỏ qua em đi ạ :D. Em theo đạo dòng, không hợp HA của Bác đâu.

• Like
Reactions: TTN
VNIndex xanh nhưng hàng bắt đáy cứ tà tà về lại giá vốn. Đây là giai đoạn TT củ chuối, rất khó kiếm cơm. Trừ vài mã hiếm hoi tăng bền vững như ROS hay thăng thiên như HAR ra giờ mua cái gì cũng có thể lỗ hết. Đứng ngoài ngắm lâu lâu khuấy tí nước thôi vậy.

VNIndex xanh nhưng hàng bắt đáy cứ tà tà về lại giá vốn. Đây là giai đoạn TT củ chuối, rất khó kiếm cơm. Trừ vài mã hiếm hoi tăng bền vững như ROS hay thăng thiên như HAR ra giờ mua cái gì cũng có thể lỗ hết. Đứng ngoài ngắm lâu lâu khuấy tí nước thôi vậy.
Bác Tí cho em hỏi thăm, đang phân vân không biết có nên làm chút vòng 2 con Ò ó không ạ?

Em cứ note cái này đã :1:

Bà con đang say đòn thì cứ ngồi xem là chính thôi bác Tí, dĩ dật đãi lao :1:

Dạ giá này và lúc này thi không vào đâu Bác ạ.
Không phải em cản mũi bác đâu, mà thật sự là: Q ca đánh rất khó chịu, không kịp phản ứng là thăng thiên... thà chơi dòng khác... an tâm hơn... Em thì bị quay mãi, đâm ra cũng quen rồi...

OGC nó chạy loạn lên, không còn khớp cái mẫu nào của mình nữa. Chịu thua không dám sờ vào nữa, chỉ nhìn thôi :1:
Dạ cảm ơn Bác. Chờ mà không thấy hàng hôm trước đổ ra bán nên em cũng chỉ nhìn thôi chứ không dám làm gì.

Status
Not open for further replies.
Back