Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
OGC kỳ này nó đi con đường khác hẳn dự kiến, đành chịu chết nhìn theo chứ không dám manh động :2:

ITA thì chờ giá 4 mà không về thành ra cũng chỉ đứng nhìn.
Em thấy anh không nổi lên, cũng nghi nghi làm không động thủ. Cái hôm OGC nó dội bom ATO, em đặt sẵn lệnh, chỉ cần anh hô 1 tiếng... cuối cùng, sợ quá, cũng không dám enter luôn...
Nay ITA anh nói vậy, em cũng thôi, không enter nữa...
Không ăn được thì thôi, chứ không dám đi ngược anh. Cảm ơn anh!

Em thấy anh không nổi lên, cũng nghi nghi làm không động thủ. Cái hôm OGC nó dội bom ATO, em đặt sẵn lệnh, chỉ cần anh hô 1 tiếng... cuối cùng, sợ quá, cũng không dám enter luôn...
Nay ITA anh nói vậy, em cũng thôi, không enter nữa...
Không ăn được thì thôi, chứ không dám đi ngược anh. Cảm ơn anh!
Anh ko chơi OGC(hết quota)nhưng nhìn nó chất lệnh bán sàn 30 tr cp là xạo,vì ai có hàng sl lớn vậy đâu...nên anh đoán game còn dài.

Anh ko chơi OGC(hết quota)nhưng nhìn nó chất lệnh bán sàn 30 tr cp là xạo,vì ai có hàng sl lớn vậy đâu...nên anh đoán game còn dài.
Oánh mấy con Sếu này, thuận theo tay son và cái Bảng điện thôi anh, game thật của nó thì làm gì mà ăn được liền ạ... FA & giá phân li cực đại...VOL bao nhiêu cũng có, chủ yếu là chưa xả xong thì chưa buông tay... em đoán mò thôi...
Anh đọc cái Bài báo về tay quản lý quỹ cự phách của Tung Của bị bắt gần đây, sẽ hiểu 1 phần cái trò chơi này... :24:

Đang ngắm STB, KBC ... chúng nó đều đang đổ một cái dốc dài như nhau mặc dù tốc độ có khác nhau. Mấy con này khi vào chu kỳ mới dễ được chọn để làm ngựa tiên phong. Theo quan điểm này thì khi ấy cứ nhắm con nào hồi mạnh nhất vol lớn nhất mà mua.

Đang ngắm STB, KBC ... chúng nó đều đang đổ một cái dốc dài như nhau mặc dù tốc độ có khác nhau. Mấy con này khi vào chu kỳ mới dễ được chọn để làm ngựa tiên phong. Theo quan điểm này thì khi ấy cứ nhắm con nào hồi mạnh nhất vol lớn nhất mà mua.
Anh nhìn lại con FLC thử xem sao ạ? Sao em thấy nó giống như qua đáy vậy, anh ơi?

Status
Not open for further replies.
Back