Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Đa phần mọi người đều có cái nhìn phiến diện và dựa trên kinh nghiệm.
20.000 ha làm NNCNC thì không đùa được đâu
Đây là NSC
"Dự kiến đến tháng 5/2017, công ty sẽ có những sản phẩm đầu tiên cung cấp ra thị trường với quy mô doanh thu sẽ đạt doanh thu 4 tỷ/ha, suất lợi nhuận khoảng 50%."
http://www.baomoi.com/thu-tuong-den...-thanh-vien-tap-doan-pan-group/c/21446192.epi
Đây là LSS
"Như vậy thu nhập 1 ha NNCNC đạt trên 1 tỷ đồng là con số khiêm tốn."
http://tanthanhco.vn/TIEN-PHONG-LAM-NONG-NGHIEP-CONG-NGHE-CAO-O-THANH-HOA-vn-264-4-0-269-4.html
Theo như đọc báo thì 6 tháng qua HAG đã giảm nợ khoảng 5.000 tỷ. Nếu bán Myanmar để trả nợ nữa thì cực ngon luôn. Cố nuôi cao su và dầu cọ để giữ đất.
VietGap theo tìm hiểu của em chỉ là đội bán tem nhé. thấy cũng tội cho dân mình quá :2:

OGC không biết bác @TiCan vào chưa nhỉ, nó lại khóa cửa rồi kìa. Hôm thì khóa cửa sau, hôm nay quay ra khóa cửa trước. Chứng tỏ có rất nhiều người xếp hàng chờ sẵn ở ga.

VietGap theo tìm hiểu của em chỉ là đội bán tem nhé. thấy cũng tội cho dân mình quá :2:
Ơ thầy cũng quan tâm HAG ạ... sao tìm hiểu VietGap kinh thế... lâu rồi, em có xem phóng sự trên tivi... chán VietGap luôn từ đó...
Sau này xem bọn Nhật nó làm nông nghiệp... phê lòi cánh nhạn... ước rì Bác Đức làm nông nghiệp kiểu Nhật, em nguyện hiến dâng 1 phần cuộc đời em cho bác... mong lắm ngày ấy...mà mãi chả thấy...tiếc ơi là tiếc...
Mà sao không thấy chuyên gia Tài Chén nào giới thiệu mô hình Nông Nghiệp Nhật Bản cho bác Đức nhỉ??? Ai quen bác ấy, gửi gắm hộ em đôi lời, có được không ạ, em cảm ơn...

Ơ thầy cũng quan tâm HAG ạ... sao tìm hiểu VietGap kinh thế... lâu rồi, em có xem phóng sự trên tivi... chán VietGap luôn từ đó...
Sau này xem bọn Nhật nó làm nông nghiệp... phê lòi cánh nhạn... ước rì Bác Đức làm nông nghiệp kiểu Nhật, em nguyện hiến dâng 1 phần cuộc đợi em cho bác... mong lắm ngày ấy...mà mãi chả thấy...tiếc ơi là tiếc...
nông nghiệp kiểu Nhật là nn kiểu gì a Cu?

Status
Not open for further replies.
Back