Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Đang hối hận vì đã vô tình kéo Cu Lì vào FLC.
Mình chỉ định canh ăn 2-3 lai T+3 thôi, nhưng tình hình xấu đi thì phải dứt dạt tình hờ ngay. Vào trăm ký, ra lệch 0.7 lai.
Giờ nhìn Cu Lì loay hoay với vũng lầy lỗ chưa đến 1 lai "dùng dằng đi chẳng dứt" mà băn khoăn quá. Lỡ mà có cú sụp sắp đến, lỡ mà FLC nó tuột xuống 6.x thì :102:

Đang hối hận vì đã vô tình kéo Cu Lì vào FLC.
Mình chỉ định canh ăn 2-3 lai T+3 thôi, nhưng tình hình xấu đi thì phải dứt dạt tình hờ ngay. vào tăm ký, ra lệch 0.7 lai.
Giờ nhìn Cu Lì loay hoay với vũng lầy lỗ chưa đến 1 lai "dùng dằng đi chẳng dứt" mà băn khoăn quá. Lỡ mà có cú sụp sắp đến, lỡ mà FLC nó tuột xuống 6.x thì :102:
Anh ơi, tự em làm, tự em chịu... không có than van anh lời nào... anh cứ an tâm... pím con khác em gỡ gạc cũng được, em theo như thường...
FLC đóng cửa dưới 6.8 em cắt lỗ, như ông @newMos tư vấn ạ... em nhẩm rồi, có 1x củ thôi, nhằm nhò gì... con TNI vèo phát, cuỗm mất 3x củ...

Nhìn mình bán FLC Cờ huynh cười ruồi bảo "Thấy chưa, nhìn EVG kia kìa ...". Ngoái đầu lại thấy mấy triệu cổ dư bán sàn đang rụng dần, chỉ mất 15s để cân nhắc tình hình trước khi enter. Lời ngay trong phiên 6% , đến hôm nay thì trên 10% rồi. Con này khi lên sàn Cờ huynh cũng bảo "có dám đua trần không" , mình theo thử vài cân, ăn 3 cái trần xong rồi nhìn nó vượt 20, giờ quay lại vòng 2 vững tin hơn nhiều, mua hết TK của Cờ huynh luôn :4:

Lái FLC chắc đang chơi bài nhẩn nha gom hàng chứ chưa cần đánh lên. Đợi đến lúc các cổ phiếu cỏ lên cao lúc đó mọi người mới thấy FLC hấp dẫn làm sao. Đánh lên lúc đó vừa thắng lớn vừa đỡ tốn sức.
P/S: Cờ huynh vào xác nhận cái @CACO

Dạ có biết gì đâu mà xác nhận

Cô nương dạo này chém gió bên F319 ác quá nhẩy?

Điện giật à... bà tuổi Hơi đấu với bà tuổi Tuất, vào ngày này, giờ này.... thua là cái chắc...nhìn cái La bàn là hịu...
Em nói từ đầu rồi mà thần tượng, quẻ này rành riêng cho Sửu nhi...ahihi... Chỉ có Sửu nhi ra kèo thì mới chắc ăn được...há há
Chị Tay To làm mất hứng quá Cào à.

28.7% (chưa trừ phí).
Kèo này gồm con DXG phải cắt lỗ nữa, đâm ra số thực ít hơn. Tuy nhiên, anh HL không pím DXG, nên em vẫn tách riêng ra ạ. Lỗ là do em thôi, không liên quan đến vụ bám càng!
Tháng trước có người nói với iem tháng này theo người ta kiếm ăn, giờ người ta lồi mồm zồi mà chưa thấy phím, thần tượng gieo giúp iem 1 quẻ với ợ :2cool_after_boom:

là sys bẩu bán, hay felling thần thánh bẩu bán vừa hay thấy đb caco bay lượn
SYS bảo ra cũng được, mà không ra cũng được. Tuy nhiên thấy Thìn ca đen đen, nên đâm ra sợ em nó bị vạ lây... vọt đỉnh mua lại sau chị ạ!
@HatienVF, cái này là ca bám càng mà. Ca pím kia thì vưỡn đang vật vờ vật vưỡn... chán chả thèm nói... Quẻ của Thần tượng đã nói từ trước rồi mà, tháng 8 âm mới son được. Em cứ ngỡ là có thể kéo thần tượng son theo, ai dè, hai ta đi chung tàu thì vẫn là hai viên gạch... chỉ có tách nhau ra, mới làm cho nhau hạnh phúc...hic

Status
Not open for further replies.
Back