Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
nói đến độ là chị thấy hay rồi đấy
em thích thì em làm độ đi,
thời gian và giá
Chị có biết FIT và TSC tăng như thế mà các room chart của DNSE tuyệt nhiên không có 1 cmt nào. Hỏi môi giới còn không biết, không dám tư vấn cho khách luôn.
P/s FLC em vẫn chỉ có 1 lô để theo dõi thôi.

Chị có biết FIT và TSC tăng như thế mà các room chart của DNSE tuyệt nhiên không có 1 cmt nào. Hỏi môi giới còn không biết, không dám tư vấn cho khách luôn.
P/s FLC em vẫn chỉ có 1 lô để theo dõi thôi.
Làm kèo đi 2 tỷ ơi, cho bọn đệ hóng với ợ :3cool_adore:

Anh Q tỷ phú chán quá.
Độ ăn chơi còn thua thằng em mềnh.
Bình thường thì cũng không sao nhưng đợt này nó ảnh hưởng khiến mình không tự tin tăng size 2 mã kia.
Chưa cắt FLC vì nhìn như kiểu đè gom. Anh em chiến binh bảng điện cho ý kiến đi ạ.
Nếu Q là thằng biết nhìn xa trông rộng, tu thân sửa tính thì FLC xứng đáng hơn vị thế bây giờ rất nhiều. Có nền tảng rồi chỉ còn tâm và tầm nữa thôi.
Mình thấy FLC khá an toàn. Thậm chí có thể coi là hàng đầu tư cũng được.
Sáng đặt ITA 4.51 mà không khớp.
Đợt này muốn chửi Q còi quá. Làm mình mất ăn FIT, TSC :19:
Lái FLC chắc đang chơi bài nhẩn nha gom hàng chứ chưa cần đánh lên. Đợi đến lúc các cổ phiếu cỏ lên cao lúc đó mọi người mới thấy FLC hấp dẫn làm sao. Đánh lên lúc đó vừa thắng lớn vừa đỡ tốn sức.
P/S: Cờ huynh vào xác nhận cái @CACO
Em không nghĩ thế.
Hay 2 ta làm cái độ cho vui nhé.

các cmt rất đáng yêu, và nàng có 1 sự quan tâm không hề nhẹ đến anh Q còi .
Chỉ tiếc là vào thời điểm hiện tại, 3 con hàng ruột cũ của anh í đang lăn đều về sườn dốc phải mất rồi
Chờ con hàng mới xem có áp chiêu gì mới hơn thôi

các cmt rất đáng yêu, và nàng có 1 sự quan tâm không hề nhẹ đến anh Q còi .
Chỉ tiếc là vào thời điểm hiện tại, 3 con hàng ruột cũ của anh í đang lăn đều về sườn dốc phải mất rồi
Chờ con hàng mới xem có áp chiêu gì mới hơn thôi
2 nữ tướng quote nhiều quá. Chốt 1 con số làm độ đi thôi, ae VC đang hóng :1:

Tự tin lên chế ơi, ai thua thì ủng hộ quỹ gì đấy cũng được, quan trọng là phải đanh thếp ợ :3cool_adore:
Điện giật à... bà tuổi Hơi đấu với bà tuổi Tuất, vào ngày này, giờ này.... thua là cái chắc...nhìn cái La bàn là hịu...
Em nói từ đầu rồi mà thần tượng, quẻ này rành riêng cho Sửu nhi...ahihi... Chỉ có Sửu nhi ra kèo thì mới chắc ăn được...há há

Status
Not open for further replies.
Back