Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Theo như quan điểm của thầy @Son nếu mấy thằng trên mang lại cho mình tẹo lợi nào thì sẽ là Mr Mỹ, Mr Bờm và Mr Cuội :21::21::21:
:21: Em từng ngồi nhậu với bạn của bạn một anh sinh năm 1970 lúc đó được giới thiệu đã từng là giám đốc một công ty thép tiền chế ở HP. Vào bàn dc giới thiệu ở Mỹ về lấy tài liệu để lấy bằng tiến sĩ (Lúc này em chưa biết bị tàn tật 2 chân không phải bẩm sinh, vì ảnh đang ngồi)
Sau khi được giới thiệu bắt tay chào hỏi, nguyên văn chao đổi
- "Anh sang nghiên cứu sinh lâu chưa? - trả lời: "không anh sang làm tiến sĩ 2 năm rồi"
- "anh về Sài gòn giờ ở gần đây k" - "anh ở gần nhà bác Đoàn Nguyên Đức"

anh thấy sao ở từ "bác" cứ như kiểu bác Hồ?:24:

:21: Em từng ngồi nhậu với bạn của bạn một anh sinh năm 1970 lúc đó được giới thiệu đã từng là giám đốc một công ty thép tiền chế ở HP. Vào bàn dc giới thiệu ở Mỹ về lấy tài liệu để lấy bằng tiến sĩ (Lúc này em chưa biết bị tàn tật 2 chân không phải bẩm sinh, vì ảnh đang ngồi)
Sau khi được giới thiệu bắt tay chào hỏi, nguyên văn chao đổi
- "Anh sang nghiên cứu sinh lâu chưa? - trả lời: "không anh sang làm tiến sĩ 2 năm rồi"
- "anh về Sài gòn giờ ở gần đây k" - "anh ở gần nhà bác Đoàn Nguyên Đức"

anh thấy sao ở từ "bác" cứ như kiểu bác Hồ?:24:
Thầy lại rãnh rỗi, vác chủ đề Ngôn Tình ra đàm đạo ạ? Táo huynh là chuyên gia Ngôn Tình nhóe, nghe nhạc thì thích nhạc không lời... chém ró thì thích cũng thik chém không lời... ahihi
Nhân dịp vểnh râu chờ khênh, Thầy có cho iem tham gia bình luận không, iem đang có tí nhã hứng... vì cái chữ này liên quan đến Huyền Bí học mà iem đang nghiên cứu... ahaha

Cặp HANG đang được media PR rầm rộ mà trên sàn vẫn bị bán mạnh nhể, liệu cái này có liên quan đến HA không @Cu Lì :1:
:21::21::21:
Chuyên gia với Media ... bại sạch dưới tay HA anh ạ... HANG thì phải về với đúng giá trị của nóa...FL liên tù tì... riêng HAG về lại 8k, để xem Phú ca có nổi lên không? kkk

Trời ơi, BID tuổi gì mà so với VCB. Làm ngân hàng ở VN thì chất lượng tín dụng là quan trọng hàng đầu đó cụ.
Trong bộ 3 Xe-Pháo-Mã, Bíp có vẻ mạnh hơn cả, vượt Gái CT rồi :1:
Nếu chị vẫn giữ kỳ vọng anh Hiển tiến về mệnh thì em nâng TG Bíp lên thêm 1 đoạn nữa.
Ngắn hạn thế, dài hạn (> 1 năm) chắc phải cao hơn.

Íu hịu được, người tài năng như Phú ca lại bỏ ra hơn ngàn tỏi múc giá 8k, roài bị giam 1 năm, vì thao là tại vì thao??? Ai bít âm miu của Phú ca là gì, pim pím em với... em xin hậu tạ...

Status
Not open for further replies.
Back