Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
chưa biết thế nào, nhưng chốt atc hôm nay theo kiểu quăng bu gà trên diện rộng thì cứ cầm nhiều tiền cho dễ đánh
Nhất trí ạ, điểm số cũng lên 4.5 rồi, chuyển từ hàng tăng mạnh sang mới tăng... lỡ có trúng đỉnh chạy không thoát thì cũng lỗ ít... :21:

Thôi em chốt FLC luôn anh @HOANGLINH ơi. Anh đoán 6.9 xả hay quá!
Chuyển sang khoe em này, để có cái chém vui với VC ạ: SHA. Cũng là hàng Lái tàu...
chưa biết thế nào, nhưng chốt atc hôm nay theo kiểu quăng bu gà trên diện rộng thì cứ cầm nhiều tiền cho dễ đánh
Anh @CACO là rõ nhất,qua cmt chắc ảnh biết rõ và đọc vị được đội đánh.

Hôm trước em cũng mua có chút ít thôi anh ạ, ăn không bõ dính răng. Đến thời hết nạc vạc đến xương rồi, be careful :)

Vầng thì vẫn xác định những mã chất lượng thấp sẽ ngày càng không có cửa để nhà đầu tư chú ý đến, đặc biệt khi hàng nhiều như năm nay

Tuy nhiên vài thời điểm ngắn hạn có thể... nói chung là cần ý tưởng....

Anh @CACO là rõ nhất,qua cmt chắc ảnh biết rõ và đọc vị được đội đánh.
Dạ, ảnh bá đạo nhất ở cặp Ros & Flc... hi hi
HL huynh, em crack cái 8 tự của anh cho kết quả vầy, nếu tiện anh confirm giúp em nhát ạ:
1. Phụ / Mẫu tuổi Mão.
2. Vợ tuổi Thân hoặc Hợi
3. Con cái có nhóc tuổi Thân hoặc Dậu
:thankyou:

Vầng thì vẫn xác định những mã chất lượng thấp sẽ ngày càng không có cửa để nhà đầu tư chú ý đến, đặc biệt khi hàng nhiều như năm nay

Tuy nhiên vài thời điểm ngắn hạn có thể... nói chung là cần ý tưởng....
Lái TL4 đi Cờ huynh, ý tưởng hay đó chớ ạ...

chị vừa alo check xong , @engel ôm 1tr hag 5,1 MG 3:7 nên tuyệt giao nhậu nhẹt với ae trong hang, chờ ngày tp xong đã.
Chúc mừng bác DB...mà vụ này hơi lạ à nha, thời điểm HAG giá ~5 rất ít ctck cho MG, e thuộc dạng tk ưu tiên cũng chỉ có 1 ctck cho MG 1:1.... chứng tỏ bác DB dạng kh siêu vip mới MG 3:7 được.

Chúc mừng bác DB...mà vụ này hơi lạ à nha, thời điểm HAG giá ~5 rất ít ctck cho MG, e thuộc dạng tk ưu tiên cũng chỉ có 1 ctck cho MG 1:1.... chứng tỏ bác DB dạng kh siêu vip mới MG 3:7 được.
chị cũng nghĩ vậy, mới đc giải thích kỹ nè
lúc đb mua 5.0 chưa có mg
đến 5.5 đc mg, có trading nữa
6.5 nhồi klg khủng hết nấc. tổng klg 1tr cổ chắc cũng bằng của bác há há :109::109:
túm váy giá bình quân giá 5.1; trong đó có mg 3:7;
thấy báo là hôm nay hạ mg rồi, chắc lãi cũng gớm :2cool_burn_joss_stick:

Dạ, ảnh bá đạo nhất ở cặp Ros & Flc... hi hi
HL huynh, em crack cái 8 tự của anh cho kết quả vầy, nếu tiện anh confirm giúp em nhát ạ:
1. Phụ / Mẫu tuổi Mão.
2. Vợ tuổi Thân hoặc Hợi
3. Con cái có nhóc tuổi Thân hoặc Dậu
:thankyou:
1.,2. sai.
3.Có con gái tuổi Dậu.
Vợ con anh nè,FB của anh:https://www.facebook.com/ngochai.huynh.18

Cờ huynh nhắc mình bán FLC phiên này đúng quá chừng là đúng, chỉ sai mất vài ... giờ giao dịch mà thôi :21:

thấy TTN bẩu lạc trôi có lái khủng nằm vùng rồi :115::115::115:
chắc dằn mặt ace lái khác nên chỉ le ve thôi ko dám vào
Em có biết ai lái lẩu gì đâu.
Bữa em có bảo 1 đại gia rằng có thể kiếm được vài trăm tỷ từ case này nhưng nó phán đoán là có đại gia nằm vùng rồi nên có nhảy vào cũng không thu gom được bao nhiêu mà giá sẽ bị đẩy lên rất cao nên không tham gia.
Mà ý em rủ nó là nhảy vào cùng kiểm soát công ty trong việc khai thác dự án chứ không phải đánh lên để thoát hàng.
Em thì cho rằng nội bộ ôm cả thôi, mà ban đầu chắc cũng chỉ nghĩ kiếm miếng bé thôi nhưng không ngờ đất quận 9 tăng sốc gấp 3 lần trong năm qua thành ra lại trở lên món quá lớn. Các cụ ấy chắc cũng sốc vì bỗng nhiên có ngàn tỷ chẳng biết làm gì nên cứ đơ ra thế chăng :10:

Nhớ hú em với nhoé... dù em không có HAG. Em bám càng từ đầu đến cuối nhoé... Chị hỏi giúp em, @engel huynh có nhận đệ tử không? Nhìn cách ảnh cờ bạc, mà cứ nhớ lại hình ảnh của Long Tứ ca vậy... :111:
Thks chị!
Long Tứ ca là bạc bịp mà...deal HAG này giống điểm nào @Kỷ Sửu ?
Case HAG này ai ai cũng biết rõ bản chất thật là gì,còn chị @Colaido thì phát hiện có lái khi bức qua nền 30%?Bái phục đại cao thủ.!
@TTN :bên vf có bạn tranngocbau trích dẫn này hay:"Khi không thể tìm được một cơ hội đầu tư nào phù hợp với tiêu chuẩn của mình, hãy kiên nhẫn để chờ đợi cho đến khi nào tìm thấy. Hãy nghĩ đến những người mình luôn ngưỡng mộ, hình dung xem họ sẽ làm gì vào tình huống này, đừng quan tâm đến những gì người khác nghĩ hay đang làm, đừng tìm kiếm thứ mà phần đông mọi người tìm kiếm. Những người chiến thắng tập trung vào trận đấu chứ không phải bảng tỷ số. Tựu chung lại thì không cần nhiều cơ hội đầu tư, chỉ cần một cơ hội mà ta có thể tự tin đặt cược lớn.
- Buffet*Munger*Soros"
P/S:"khuyến mại thêm cái này":):
http://vneconomy.vn/chung-khoan/blo...tep-voi-co-phieu-dau-co-20170221050945479.htm

Last edited:
Hế lô ngày mới

Status
Not open for further replies.
Back