Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Thế mới xứng danh cờ bạc chứ?hihi
Dạ!
Mà từ lúc đọc cuốn Tôi là thầy tướng số của anh HL giới thiệu, hiểu thêm được cái trò tâm lý chiến... đâm ra em cũng lì ra được thêm 1 tí...
Trước em thấy cách anh đối đáp trên phố rùm, cứ nghĩ anh tưng tưng, sai mà cố chấp, cố cãi... giờ em mới hiểu ra, cũng là tâm lý chiến cả thôi... :113:
Lỡ em hiểu không đúng, anh bỏ qua nhé!

Dạ!
Mà từ lúc đọc cuốn Tôi là thầy tướng số của anh HL giới thiệu, hiểu thêm được cái trò tâm lý chiến... đâm ra em cũng lì ra được thêm 1 tí...
Trước em thấy cách anh đối đáp trên phố rùm, cứ nghĩ anh tưng tưng, sai mà cố chấp, cố cãi... giờ em mới hiểu ra, cũng là tâm lý chiến cả thôi... :113:
Lỡ em hiểu không đúng, anh bỏ qua nhé!
OK bỏ qua,mình chân tình thật đấy.

chị vừa alo check xong , @engel ôm 1tr hag 5,1 MG 3:7 nên tuyệt giao nhậu nhẹt với ae trong hang, chờ ngày tp xong đã.
Nhớ hú em với nhoé... dù em không có HAG. Em bám càng từ đầu đến cuối nhoé... Chị hỏi giúp em, @engel huynh có nhận đệ tử không? Nhìn cách ảnh cờ bạc, mà cứ nhớ lại hình ảnh của Long Tứ ca vậy... :111:
Thks chị!

OK bỏ qua,mình chân tình thật đấy.
ơ, em có nói anh không chân tình đâu?
ý em là dù anh biết là đang sai, nhưng vẫn cố chấp... cố cãi... cho đến khi những lý do biện hộ của anh bị Market đạp đổ hết. Lúc đó, thì anh tự thú. Một khi, Market chưa đạp đổ, thì không ai lay động được tinh thần của anh (kể cả thằng đưa tin), với bất cứ lý do gì... đó, tâm lý chiến chỗ đó. :106:

Status
Not open for further replies.
Back