Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Nếu sinh ra thiếu tinh tế thì các cô bạn gái cũng gọt giũa cho bớt thô ráp :24::24::24:
Nghe hay quá, lại dzất hình tượng... cơ mà em chưa hiểu ý anh, có thể nói cụ thể hơn hem? Gọt giũa như thế lào và bằng công cụ gì... vại anh?

Nghe hay quá, lại dzất hình tượng... cơ mà em chưa hiểu ý anh, có thể nói cụ thể hơn hem? Gọt giũa như thế lào và bằng công cụ gì... vại anh?
Anh cần tìm bạn gái thôi. Nghe anh nói, tôi thấy mình trong quá khứ :24::24::24:

Anh cần tìm bạn gái thôi. Nghe anh nói, tôi thấy mình trong quá khứ :24::24::24:
Ý anh là khuyên tôi ngoại tình ạ? Thú vị lắm sao, mà thấy đầy người khoe 1 vợ và 3 cô bồ... lạ thặt?
Tôi chung tình quen roài, mí cái vụ tìm bạn gái nì tôi Ngố Tầu lắm... íu bít cưa gái... thậm chí dzất thô lỗ nữa, kiểu như: Anh iu em, em có iu anh hem, hem iu thì nói luôn, để anh đi hỏi thêm mí em nữa? :102:

Ý anh là khuyên tôi ngoại tình ạ? Thú vị lắm sao, mà thấy đầy người khoe 1 vợ và 3 cô bồ... lạ thặt?
Tôi chung tình quen roài, mí cái vụ tìm bạn gái nì tôi Ngố Tầu lắm... íu bít cưa gái... thậm chí dzất thô lỗ nữa, kiểu như: Anh iu em, em có iu anh hem, hem iu thì nói luôn, để anh đi hỏi thêm mí em nữa? :102:
Ngoại tình là j :106::106::106:

Là vợ 1 phòng, và mỗi cô bồ 1 phòng... hềnh như vại?
Còn níu vợ và các cô bồ đều ở 1 phòng... thì không phải?
Pls check, em nhớ có đúng hem?
Em vẫn không bít ngoại tình là gì :106::106::106:

T1 OGC rồi, kiểu này ko lỗ , hí. Tks bác Culì nhé :3D_12:
Em thấy anh đang son, OGC & VNG làm ví dụ. Hay anh sẵn tay, múc 1 lô BHS, chìu nó tím... thế là cần phơm cái Quẻ của anh @HOANGLINH nó ứng nghiệm phát... hộ em tẹo thay lời cảm ơn được hem? ahihi
Ps: Em để avata manly vại, mà anh lại tăng hoa là ý gì nhẩy? Nhạy cảm vãi ra...

Là vợ 1 phòng, và mỗi cô bồ 1 phòng... hềnh như vại?
Còn níu vợ và các cô bồ đều ở 1 phòng... thì không phải?
Pls check, em nhớ có đúng hem?
Em chỉ có bạn gái khác phòng thôi, còn chung phòng là vợ :21::21::21:
Về cơ bản, vợ lúc nào cũng ko vui còn bạn gái thì ngược lại. Chẳng bít sao lại vậy :106::106::106:

Tôi đi chơi tiêu bớt tiền :1smiley_vn11:
Nếu sinh ra thiếu tinh tế thì các cô bạn gái cũng gọt giũa cho bớt thô ráp :24::24::24:
Anh nên xem lại bản thân.
Hỏi làm sao HH không thông :24::24::24::24:

Em thấy anh đang son, OGC & VNG làm ví dụ. Hay anh sẵn tay, múc 1 lô BHS, chìu nó tím... thế là cần phơm cái Quẻ của anh @HOANGLINH nó ứng nghiệm phát... hộ em tẹo thay lời cảm ơn được hem? ahihi
Ps: Em để avata manly vại, mà anh lại tăng hoa là ý gì nhẩy? Nhạy cảm vãi ra...
BHs thấy game lộ rõ , mà rõ quá thì khó ăn lắm anh. Còn quà thì icons có mỗi bông hoa :24:

Anh nên xem lại bản thân.
Hỏi làm sao HH không thông :24::24::24::24:
Cảm ơn đã khai thông... bồ với bạn gái khác nhau ạ... thì ra thế, giờ em mới biết! A hu hu... HH nó làm em lú lẫn cả dzồi... a hu hu

Status
Not open for further replies.
Back