Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Em không nói 3 thằng này... ý em là đếm từ cái thời Kinh Kha đi hành thích Vua Tần, tay cầm nắm xôi đi về ấy ạ... :1:
tính từ thời điểm đó STB x2 game đã rõ nét
EIB chua phát lộ
nay chị cần phải chọn 2 mã liên quan cùng game mẹ đỡ đầu, đánh giá cơ để stb tăng 30% khó hơn EIB tăng 50%
nên chị chọn EIB

bản chất của nợ xấu chưa thể gỡ nên chữ ký này cũng nằm ở việc lùa gà là chính hay học thuật hơn là nâng đỡ tâm lý :10:
Cho bán hết tài sản cầm cố vẫn còn xấu 1 đống. Vì khi đưa vào nợ xấu nó đã trừ đi cái giá trị có thể thanh lý của tài sản đảm bảo rồi, và thông thường là cao hơn giá thị trường tại thời điểm đó rất nhiều.
Dân trong nghề nó bảo thế.

5,2tr + 4tr (dự kiến) = 9,2tr cổ giá 15.x
Anh @HOANGLINH ơi, game sâu... vui từ đây, hoặc là cắm từ đây. Em cố gắng lắm mới theo được 2k, không dám chơi 5k như anh tư vấn.
Mọi sự đã xong, tàu đắm luôn thì em vẫn cảm ơn anh nhé, không oán trách 1 lời... như vậy đã đủ Ngây Thơ chưa ạ?

Cho bán hết tài sản cầm cố vẫn còn xấu 1 đống. Vì khi đưa vào nợ xấu nó đã trừ đi cái giá trị có thể thanh lý của tài sản đảm bảo rồi, và thông thường là cao hơn giá thị trường tại thời điểm đó rất nhiều.
Giữa góc rừng tối đen, tìm được một vì sao để định hướng cũng đã là quá tốt rồi.
Không phải ngẫu nhiên mà Banker lù lù leo dốc suốt mấy tháng qua.
TT luôn đúng, phải không nhỉ?
Và em thấy sẽ còn tăng nữa, kể cả khi tin public đã rõ ràng :1:

cái chị vừa nói là kỹ thuật thực thi và là cửa kiếm ăn thông thường của bankers. có thể nói là từ zero to one.
cái treo quả tạ lại là món lớn, thanh khoản kém mà tiền mà lại sắp cạn như đây là một ví dụ
http://cafef.vn/gia-dau-xuong-day-9...truong-dau-co-gia-xuong-20170621071848453.chn
thì cửa xử lý vẫn còn xa xa xa :10:

bản chất của nợ xấu chưa thể gỡ nên chữ ký này cũng nằm ở việc lùa gà là chính hay học thuật hơn là nâng đỡ tâm lý :10:
tối qua em ngồi với 1 bác, cựu cv vụ chính sách NHNN
... mà ko đc lợi gì sao mất công làm lobby chính sách vại :113::113::113:
-----
Giống như thằng VAMA - vại, sao mất công đi kêu gào lobby chính sách để bán ô tô lắp ráp trong nước và vận động giãn hoãn thuế cho xe bán tải nếu ko có thằng DN đứng sau

Last edited:
Giữa góc rừng tối đen, tìm được một vì sao để định hướng cũng đã là quá tốt rồi.
Không phải ngẫu nhiên mà Banker lù lù leo dốc suốt mấy tháng qua.
TT luôn đúng, phải không nhỉ?
Và em thấy sẽ còn tăng nữa, kể cả khi tin public đã rõ ràng :1:
Nó có tốt lên chứ, nhưng những thằng như STB hay EIB thì còn lâu lắm.

Status
Not open for further replies.
Back