Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
TT hôm nay bị bán mạnh nhưng cầm cự thế này là khá tốt rồi. Chờ mai Thứ 6 cuối tuần xem ta đỡ tây bán thế nào.
Chắc chắn có hàng đại hạ giá để mà chọn rồi bác Chim ạ.
Có điều lạ là hầu như ai cũng biết trước phiên này, nhưng nhiều người vẫn cầm lòng không đậu để mà xuống tiền trước đó.

Chắc chắn có hàng đại hạ giá để mà chọn rồi bác Chim ạ.
Có điều lạ là hầu như ai cũng biết trước phiên này, nhưng nhiều người vẫn cầm lòng không đậu để mà xuống tiền trước đó.
mớ hàng HAG ngày mai tây ọe ra lần này ko bít danh sách đỡ gồm các chị nào đây ta :105:
vui phết

Bear gì, mỗi tuần kiếm 1% thì chưa tính đến đòn bẩy đã sống khỏe quá chừng rồi. Tham chi cái ảo ảnh chục đến trăm phần trăm.
Anh ơi, vẫn là vấn đề risk reward thôi ạ, cá kiếm 1 vài %, đến khi lõm cũng phải giới hạn ở 1 vài %, thì phí giao dịch nó ăn hết vốn vì trading lòng vòng, khác nào đem tiền đi nuôi CTCK ạ? Trừ khi anh đánh 70% là thắng, mỗi game kiếm 5% hoặc mất 3%, thì may ra có ăn.
Em nói có chỗ nào sai không ạ?

Anh ơi, vẫn là vấn đề risk reward thôi ạ, cá kiếm 1 vài %, đến khi lõm cũng phải giới hạn ở 1 vài %, thì phí giao dịch nó ăn hết vốn vì trading lòng vòng, khác nào đem tiền đi nuôi CTCK ạ? Trừ khi anh đánh 70% là thắng, mỗi game kiếm 5% hoặc mất 3%, thì may ra có ăn.
Em nói có chỗ nào sai không ạ?
Hồi nãy nói hơi quá, không phải tuần kiếm 1% mà là tháng kiếm 2-3%
Đánh để kiếm 1-2% thì ở đây hầu như ai cũng làm được hết mà. Nhưng cái ảo ảnh ăn bằng lần nó treo trước mũi cứ như là củ cà rốt treo trước mặt con ngựa thồ vậy thôi.

Hồi nãy nói hơi quá, không phải tuần kiếm 1% mà là tháng kiếm 2-3%
Đánh để kiếm 1-2% thì ở đây hầu như ai cũng làm được hết mà. Nhưng cái ảo ảnh ăn bằng lần nó treo trước mũi cứ như là củ cà rốt treo trước mặt con ngựa thồ vậy thôi.
Rồi em hiểu cái đại ý của anh:Target càng cao thì củ cà rốt càng to... Em cảm ơn anh, và không có bình luận gì thêm!

Rồi em hiểu cái đại ý của anh:Target càng cao thì củ cà rốt càng to... Em cảm ơn anh, và không có bình luận gì thêm!
úi chời chời, hàng họ đang lên khuôn mô hình ăn x lần tự dưng khiêm nhường đỗ khựng hình bắt chữ để uốn xuống ăn nhấp môi 1,2% nhờ đọc phải cmt của a. Tican
dả dối với nòng mình là có tội nớn nắm đó nha @Cu Lì ... kkk :24::24::24::24:
----
tặng các a/c: phút thư giãn tĩnh tâm của BT giáo dục trong phiên ĐB QH chất vấn thành viên CP

nên nếu sóng " cơ chế " này fail là bởi ....him í.

úi chời chời, hàng họ đang lên khuôn mô hình ăn x lần tự dưng khiêm nhường đỗ khựng hình bắt chữ để uốn xuống ăn nhấp môi 1,2% nhờ đọc phải cmt của a. Tican
----
tặng các a/c phút thư giãn của BT giáo dục trong phiên ĐB QH chất vấn thành viên CP

nên nếu sóng " cơ chế " này fail là bởi ....a Nhạ
Em chỉ tôn trọng sự khác biệt của Traders trên sòng... miễn tự thấy thỏa mãn là được, nên em không có ý kiến gì thêm!
Ps: Em muốn tham khảo lại thử 1 tí xem từ khi đi dạo với Cờ huynh và Bàng huynh, anh Tí thay đổi ra sao thôi mà? hihi

----
tặng các a/c: phút thư giãn tĩnh tâm của BT giáo dục trong phiên ĐB QH chất vấn thành viên CP

nên nếu sóng " cơ chế " này fail là bởi ....him í.
Anh ý đang định triển tinh thần "khai phóng giáo dục" ở trong mơ đây mà

Status
Not open for further replies.
Back