Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Cứ tin đn đê, market sập phát, lão lại hiện lên chém ró... chẳng qua là dò chưa đúng sóng thoai à...haha
Kỳ này oánh bạc chán quá sp ơi, ăn không đủ xỉa răng... đã phải bỏ chạy!
Đọi quạ ko thấy có con nào để vô tiền tự tin nựa X_X.

Đọi quạ ko thấy có con nào để vô tiền tự tin nựa X_X.
Con hàng ngon thì nhiều lắm, có điều là tiền nó chả chịu chui vào, trốn đâu mất tăm... Ví rụ: Phịt với Ò Ó O... bao ngày chờ đợi, mà lại phải thanh lý giá bèo... đúng đen...
Chắc phải hạ target ăn bằng lần xuống, kiếm mí con ăn chục % sống lay lắt qua ngày sp ời...

Con hàng ngon thì nhiều lắm, có điều là tiền nó chả chịu chui vào, trốn đâu mất tăm... Ví rụ: Phịt với Ò Ó O... bao ngày chờ đợi, mà lại phải thanh lý giá bèo... đúng đen...
Chắc phải hạ target ăn bằng lần xuống, kiếm mí con ăn chục % sống lay lắt qua ngày sp ời...
Cuối cùng cũng phải sống với thực tế nhỉ :24::24::24:

Cuối cùng cũng phải sống với thực tế nhỉ :24::24::24:
Anh có vẻ vui khi thấy tôi không ăn được bằng lần nhẩy... Anh cứ cười đi... cười mạnh mõe vào... Tôi...đen thì chịu... chả trách ai... trừ lão Thánh Thơ và con Vếu om sòm... :102:

Ngồi đếm thời gian ạ, hold hàng quả là 1 công việc nhàm chán: 1,2,..
Thầy có mấy con Bu Chịp ngon vậy mà còn chán à? PNJ, PAC...
Có con nào mới nhú, ăn tầm 20-30% không Thầy, giới thiệu em đi... Thks! Em giới thiệu lại Thầy con HDC với VTO... hy vọng 50% thôi cũng được. Em đang đặt hy vọng vào cặp này...

Có con nào mới nhú, ăn tầm 20-30% không Thầy, giới thiệu em đi... Thks! Em giới thiệu lại Thầy con HDC với VTO... hy vọng 50% thôi cũng được. Em đang đặt hy vọng vào cặp này...
Hic, năm nay em tạm thời vẫn hold PAC, thấy bảo target 7x, PNJ để đếm thời gian ạ
HSG em thấy ngon mà anh, vẫn hold anh à
REE thì hóng thôi anh, em tạm chia tay rùi
KSB theo dõi

Hic, năm nay em tạm thời vẫn hold PAC, thấy bảo target 7x, PNJ để đếm thời gian ạ
HSG em thấy ngon mà anh, vẫn hold anh à
REE thì hóng thôi anh, em tạm chia tay rùi
KSB theo dõi
Toàn hàng quen mặt nhỉ, chắc em không theo được rồi. Cảm ơn Thầy!
Suýt nữa thì ăn được con TMT theo game nội địa của Chị Cỏ với anh Chim... Vậy mà sau một hồi đọc và đọc, không hiểu gì luôn... và thế là...tằng tắng tằng tăng... pó tay...

Toàn hàng quen mặt nhỉ, chắc em không theo được rồi. Cảm ơn Thầy!
Suýt nữa thì ăn được con TMT theo game nội địa của Chị Cỏ với anh Chim... Vậy mà sau một hồi đọc và đọc, không hiểu gì luôn... và thế là...tằng tắng tằng tăng... pó tay...
Hôm em đọc tin, thấy TMT trần rùi, ko hóng nữa, còn lại ăn theo phụ trợ thôi: PAC, CSM, DRC ạ :))

Anh có vẻ vui khi thấy tôi không ăn được bằng lần nhẩy... Anh cứ cười đi... cười mạnh mõe vào... Tôi...đen thì chịu... chả trách ai... trừ lão Thánh Thơ và con Vếu om sòm... :102:
Cười cho bụng đầy hơi, mất cảm giác đói :24::24::24:

Vếu to ngon đấy anh, risk thấp. Hình như lái là hsc. Ko biết bg đánh thôi :)

Vếu to ngon đấy anh, risk thấp. Hình như lái là hắc. Ko biết bg đánh thôi :)
Nhìn con VOS nó dựng thế kia, thì chỉ cần các anh xô đẩy 1 tẹo, là cả phố Fxx lao theo tung hô VOS ver 2.0... nhưng mà chờ hoài, các anh vẫn chưa chịu xô đẩy. Thks anh!

Status
Not open for further replies.
Back