Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Thì giờ Ngọ do chị @Colaido cung cấp đấy. Anh thấy giờ đó là hợp với chị bikini nhất.
Xác định đẳng cấp là xác định tố công ngay trong tứ trụ. Vận trình bàn sau.
Trụ giờ là Ngọ em thấy chưa ổn. Liếc qua Hà Lạc: nguyên đường tịt ngòi, quẻ Thái thì hào Tài là Tý Hợi, sinh tháng Ngọ thì Hưu Khí rồi... Liếc qua Tử vi: Can Đinh, Âm hóa Lộc; can Bính Đồng hóa Lộc đều rơi vào cung Phụ Mẫu...nên em vẫn băn khoăn về cái trụ này lắm!
Hay anh lấy bát tự khác đi, em phân tích lại thử xem sao? Thks anh

Tài trong tứ trụ chia làm 2 loại, tiền tài và tài năng. Nhâm ở đây hư, tài hư là tài năng, cho thấy chị bikini có tài, ăn nói giỏi.
Canh hư, là thực thần hư, thực thần hư, thực đều có tượng của nó. Cũng nói thiệt anh quên mất là cái gì rồi. :19:

Trụ giờ là Ngọ em thấy chưa ổn. Liếc qua Hà Lạc: nguyên đường tịt ngòi, quẻ Thái thì hào Tài là Tý Hợi, sinh tháng Ngọ thì Hưu Khí rồi... Liếc qua Tử vi: Can Đinh, Âm hóa Lộc; can Bính Đồng hóa Lộc đều rơi vào cung Phụ Mẫu...nên em vẫn băn khoăn về cái trụ này lắm!
Hay anh lấy bát tự khác đi, em phân tích lại thử xem sao? Thks anh
Thôi, để dịp khác anh em mình bàn tiếp. Ngay từ đầu anh đã anh cáo bận, thế mà dính riết từ trưa tới giờ. :103:

Tài trong tứ trụ chia làm 2 loại, tiền tài và tài năng. Nhâm ở đây hư, tài hư, cho thấy chị bikini có tài, ăn nói giỏi.
Canh hư, là thực thần hư, thực thần hư thực đều có tương của nó. Cũng nói thiệt anh quên mất là cái gì rồi. :19:
Thôi, để dịp khác anh em mình bàn tiếp. Ngay từ đầu anh đã anh cáo bận, thế mà dính riết từ trưa tới giờ. :103:
Dạ, em ghi nhận ạ!
Cơ mà hiện tại thì em chưa thay đổi quan điểm về trụ giờ của em đâu. Từ giờ Ngọ chị Cỏ cung cấp, em chọn lệch giờ thử xem thì giờ Mùi ứng hơn cả tử vi và hà lạc của em, nhưng em không dám chém dựa theo lá số này (vì không khả tín). Khi nào em nhận ra sai lầm, em sẽ pm anh nhé! Chúc anh kịp Deadline :19:

Dạ, em ghi nhận ạ!
Cơ mà hiện tại thì em chưa thay đổi quan điểm về trụ giờ của em đâu. Từ giờ Ngọ chị Cỏ cung cấp, em chọn lệch giờ thử xem thì giờ Mùi ứng hơn cả tử vi và hà lạc của em, nhưng em không dám chém dựa theo lá số này (vì không khả tín). Khi nào em nhận ra sai lầm, em sẽ pm anh nhé! Chúc anh kịp Deadline :19:
Thằng này nó không chịu cho mình nghỉ ngơi mà!
Tuất, Ngọ, Mùi tạo thành Hỏa và Táo thổ đảng. Tuất Mùi chung đảng mà hình nhau làm gì có tố công?
Giờ Mùi đi tới vận Sửu, Sửu Mùi Tuất tam hình, không biết có lọt nổi lum bợt không... Tạm thời thấy thế. Khi nào rảnh chắc chắn sẽ kiểm tra lại.

@Cu Lì
Không luận nhập mộ thì khó mà giải thích tại sao chị bikini là tỷ phú đô la.
Hình tướng chị Thảo thì ko thể tự thân lập thân, mặt hơi dài, cằm nhọn, dáng người mảnh. Được trán cao thông minh (giống anh Quyết FLC có trán cao bao trùm), răng trắng đẹp và khít, mũi kín , lông mày rậm.

Thằng này nó không chịu cho mình nghỉ ngơi mà!
Tuất, Ngọ, Mùi tạo thành Hỏa và Táo thổ đảng. Tuất Mùi chung đảng mà hình nhau làm gì có tố công?
Giờ Mùi đi tới vận Sửu, Sửu Mùi Tuất tam hình, không biết có lọt nổi lum bợt không... Tạm thời thấy thế. Khi nào rảnh chắc chắn sẽ kiểm tra lại.
Dạ, em biết là làm phiền công sức của anh roài... cơ mà anh ơi, em làm phiền thêm tí nữa. Trụ giờ là Kỷ Mùi thì bát tự này trở thành Công an bắt cướp anh ạ, Hỏa và Táo Thổ thành thế, lại thuận mùa sinh, khác nào công an cỡ bự, chờ cướp cỡ bự ra là chộp luôn... không cho nó thoát... Ngọ Tuất bán hợp, Ngọ Mùi nhị hợp, Đinh Kỷ 1 nhà, chữ Sửu manh động không nỗi...kkk... chém ró theo kiểu "cố chấp"... mong anh lượng thứ!

Nào động viên cho Cua biển hôm nay vượt vũ môn nào

images

Status
Not open for further replies.
Back