Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Dạ không chị ơi, em cảm ơn chị pím hàng.
Tự dưng dính con TNI 3 cái FL và mất TK, nên phải phòng thủ chặt, không dám manh động nữa! :18:
Bé TNI nằm cạnh bé TNT mà sao trái tính nhau vậy thầy nhỉ :)
Hôm trước em với thầy chọn đúng 2 con ngựa què Phịt vớit Thuốc độc đua xe, nhưng con của thầy tạm thời đang dẫn điểm giật lùi nhé...

Bé TNI nằm cạnh bé TNT mà sao trái tính nhau vậy thầy nhỉ :)
Hôm trước em với thầy chọn đúng 2 con ngựa què Phịt vớit Thuốc độc đua xe, nhưng con của thầy tạm thời đang dẫn điểm giật lùi nhé...
Xuýt tí nữa thì em enter TNT, sai có mỗi chữ I với chứ T mà ra thế đấy... Nhưng thôi, không than van không trách oán... xử lý xong rồi cố quên!
FIT với DCL Thầy định đua trong bao lâu? Hai con đều giật lùi thì cả hai đều móm... dẫn hay không dẫn cũng như nhau cả thôi...

Xuýt tí nữa thì em enter TNT, sai có mỗi chữ I với chứ T mà ra thế đấy... Nhưng thôi, không than van không trách oán... xử lý xong rồi cố quên!
FIT với DCL Thầy định đua trong bao lâu? Hai con đều giật lùi thì cả hai đều móm... dẫn hay không dẫn cũng như nhau cả thôi...
Tuần trước hàng về không chạy thì em chạy rồi... ai bắt mình chung thủy với gấu xấu đâu nhỉ...

hoang đường :21:
ko lấy HHS tính kiểu trên rồi ngồi đợi thỏ
E rất mong nghe bác phản biện thêm về vđề này. Ý bác đưa ra e chưa thấy thuyết phục lắm

Gửi từ ASUS_T00F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Nóng thế lày có khi nào xăng bốc hỏa đưa index lên đỉnh cao nộng gió không hêhe
Xác nhận vượt đỉnh là chuyện nhỏ... Các chuyên gia ngồi dưới vỉa hè hóng gió hơi nhiều, tàu cứ tằng tằng tiên tiến... đợi các chuyên gia phi lên... :24:
Bi giờ là thời của bà bán rau và các chú xe ôm anh êi... cứ Pennies tím mà đu theo là thắng...:24:

Xác nhận vượt đỉnh là chuyện nhỏ... Các chuyên gia ngồi dưới vỉa hè hóng gió hơi nhiều, tàu cứ tằng tằng tiên tiến... đợi các chuyên gia phi lên... :24:
Bi giờ là thời của bà bán rau và các chú xe ôm anh êi... cứ Pennies tím mà đu theo là thắng...:24:
Pím đi, còn 40 trẹo ngân sách hàng nóng.

Status
Not open for further replies.
Back