Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Họ gạch đá có VGC đang đẹp lên
Bác X-trader có thấy hai hôm nay ếch kỳ kỳ không, tây cứ mua giữ giá trong phiên liên tục, chốt phiên lại đập một nhát cân với lượng mua và hok để giá giảm
Hôm nay ko biết mấy cu Tây có giở bài này không thầy @bigsan nhỉ... hàng thứ 2 mới về lô đầu nên ko chốt được khi giá chạm 26... Đợt này e chuyển phỏm đánh chủ lực Bác kính yêu nên cảm giác đở ức chế hơn a nhùn...

Hôm nay ko biết mấy cu Tây có giở bài này không thầy @bigsan nhỉ... hàng thứ 2 mới về lô đầu nên ko chốt được khi giá chạm 26... Đợt này e chuyển phỏm đánh chủ lực Bác kính yêu nên cảm giác đở ức chế hơn a nhùn...
Mong lần này các anh tay lớn không dùng thủ thuật như hôm trước, tự dưng kéo bật dòng banks lên xong rồi thôi :1:
Thứ hai ếch của em cũng mới về . Em không để ảnh Bác trong tim, hối hận quá :12: nhưng cũng có bác khác, hơi vui vui

Với TK cỡ bự như anh thì đánh LDG là hợp rồi. Quan trọng nhất là chỗ 14.x này, vì nó là cái đỉnh huyền thoại, độ Lái ra tay ở Major Sup. cũng là lẽ hợp tình.
Tuy nhiên, em thấy chỗ này chưa phải là chỗ thích hợp để BET. Phái nhún xuóng dưới 14.x, WO 1 cú cho dân tình khóc thét, rơi hàng, cháy Margin... mới hợp tính cách của Thìn ca.
Anh trụ được thì anh sống, chơi quá tay thì rụng hàng cũng không có gì đáng buồn... Đấu sao lại Thìn ca, giá 10 giam 1 năm, có gì đâu mà vội???
đồ đểu nhể. mồi mg cao giá loanh quanh để mà nã phế à :1cool_byebye:

đồ đểu nhể. mồi mg cao giá loanh quanh để mà nã phế à :1cool_byebye:
Đấy là mơ ước của riêng em thôi Chị ơi, có vậy thì SYS em nó mới nhận dạng được. Chứ lèng èng, chạm 14 rồi phi lên thì làm sao rũ được weak-hand???
HL sư huynh trận này đánh cực lớn ( khả năng 2tr cổ), ngày ra quân tầm 23-24/5, đồng pha với Namoon mở Topic bên FXX... em cảm giác vậy, không biết đúng sai?

Cảm ơn bác @lang-tu đã giới thiệu thuốc nổ TNT nhé, thứ 2 hàng e đã về.... mặc dù bác rất kiệm lời nhưng em đã phát hiện ra vận son của bác khi theo dõi bác ăn lồi mồm case SGT và đu theo case này quả nhiên ứng nghiệm :))
Happy uých ken cả nhà!!!!

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back