Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Họ gạch đá có VGC đang đẹp lên
Bác X-trader có thấy hai hôm nay ếch kỳ kỳ không, tây cứ mua giữ giá trong phiên liên tục, chốt phiên lại đập một nhát cân với lượng mua và hok để giá giảm
Ếch nó cứ thong thả vậy đó... bác biết tính nết nó rồi thì cứ cài chông giá thấp... được 7-10% thì bán... KL to bù lại còn hơn oánh hàng móc tăng trần ầm ầm nhưng chỉ dám vào tí tẹo...

Dạ, em chọn DXG vì nó gắn liền với thương hiệu của anh Thìn. Với lại, lợi ích của LDG mà nhiều quá, thì anh THìn cũng sẽ kéo về cho DXG hưởng... Niêm yết NASDAG theo chân anh Minh Vinagame... phải có câu chuyện hay để kể... em chỉ đoán bừa vậy thôi, chờ Thìn ca xác nhận, con nào đẹp hơn thì em vào trước!
Đừng nói chọn DXG do thích bộ râu của anh Thìn nhé :21:

Dạ, em chọn DXG vì nó gắn liền với thương hiệu của anh Thìn. Với lại, lợi ích của LDG mà nhiều quá, thì anh THìn cũng sẽ kéo về cho DXG hưởng... Niêm yết NASDAG theo chân anh Minh Vinagame... phải có câu chuyện hay để kể... em chỉ đoán bừa vậy thôi, chờ Thìn ca xác nhận, con nào đẹp hơn thì em vào trước!
Những triết lý này ko nên mang ra mà chiến các cp đầu cơ,sai hoàn toàn.Vì mình có theo chân các anh ấy đến chân trời nào đâu ,chỉ là 1 giai đoạn ngắn thôi em.nhớ có lần đọc bài của BC:"Hãy chọn con thú nào mạnh mẽ mà bị thương nặng nhất,đến khi nó hồi phục thì nó sẽ chạy nhanh nhất".

Những triết lý này ko nên mang ra mà chiến các cp đầu cơ,sai hoàn toàn.Vì mình có theo chân các anh ấy đến chân trời nào đâu ,chỉ là 1 giai đoạn ngắn thôi em.nhớ có lần đọc bài của BC:"Hãy chọn con thú nào mạnh mẽ mà bị thương nặng nhất,đến khi nó hồi phục thì nó sẽ chạy nhanh nhất".
Dạ, anh nhắc em mới nhớ ra... Thật là loạn quá, sang tháng mới tư duy hơi bị loạn chưởng... Để em tĩnh tâm và suy nghĩ lại phát. Cảm ơn anh nhiều!

" anh chưa biết cụ thể nhưng biết có chương trình, hành trình về mệnh. Đợt này nhốt ròng rã."
Vậy là mình bị lừa à??????

mình nóng tính nên phải chờ mấy phút mới vào comment lại nhé

Mợ hỏi cái thằng đấy thế rốt cuộc mày soi tài khoản đội lái rồi khuyên tao
Hay mày biết chương trình, hành trình về mệnh
Loanh quanh lừa bà à
xem nó nói thế nào

Nhẹ nhàng kéo tím, chỉ chứng tỏ các anh đang kẹp pi thoai Lái ơi... em sẽ đồng cam cộng khổ cùng các anh... đến cuối đường hầm... Cú lên, cú lên... đừng bỏ cuộc!

Status
Not open for further replies.
Back