Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Đã làm 1 lô 5.51, kỳ vọng về mệnh. Lý do: không biết.
Anh phím hình như soi TK của lái chứ không ở trong đội lái.

Thông tin là đẩy lên để ra hàng chỗ múc lại của bọn tây

lên là bán

Thậm chí có cầu là bán

lên chuyên lên mệnh thì hehe

Chuyện soi TK, lái nó không soi các mợ thì thôi chứ các mợ tuổi gì mà soi lái

Bonus: lái tni ra xong hàng, lấy phế rồi nhé, nên rơi bao nhiêu phiên nữa em chịu

Thông tin là đẩy lên để ra hàng chỗ múc lại của bọn tây

lên là bán

Thậm chí có cầu là bán

lên chuyên lên mệnh thì hehe

Chuyện soi TK, lái nó không soi các mợ thì thôi chứ các mợ tuổi gì mà soi lái

Bonus: lái tni ra xong hàng, lấy phế rồi nhé, nên rơi bao nhiêu phiên nữa em chịu
" anh chưa biết cụ thể nhưng biết có chương trình, hành trình về mệnh. Đợt này nhốt ròng rã."
Vậy là mình bị lừa à??????

Anh có anh LS và chị TTN cùng tàu FIT rồi còn j :21::21:
Em hem thik... FIT thì chả có lí do gì để vào??? TA là downtrend vững chắc, FA là không thể nào tin... HA thì có ai biết đâu? Thế mà lao vào hà rầm... lạ qué...
HA có liên quan đến Nguyễn Ninh Dũng nhóe... biết Nguyễn Ninh Dũng là ai hem?

Em hem thik... FIT thì chả có lí do gì để vào??? TA là downtrend vững chắc, FA là không thể nào tin... HA thì có ai biết đâu? Thế mà lao vào hà rầm... lạ qué...
HA có liên quan đến Nguyễn Ninh Dũng nhóe... biết Nguyễn Ninh Dũng là ai hem?
Ai bảo anh show 3 -4 con hàng cho mọi người chọn :21::21:

@HOANGLINH
Em sâu chuỗi sự kiện, em nghĩ là kỳ này, nếu em vượt lên sợ hãi mà Bet thì em sẽ Bet vào DXG chứ không phải là LDG... Chỉ là ý kiến cá nhân!
Bản chất như nhau ,em chọn LDG chạy nhanh hơn mà bet thôi em.Như lần cmt với bác @satthu1102 mình nên tận dụng thời điểm này mà chiến các con loại này,một khi thời cơ qua rồi thì ....mà cũng tuỳ theo nhãn quan mỗi người

Bản chất như nhau ,em chọn LDG chạy nhanh hơn mà bet thôi em.Như lần cmt với bác @satthu1102 mình nên tận dụng thời điểm này mà chiến các con loại này,một khi thời cơ qua rồi thì ....mà cũng tuỳ theo nhãn quan mỗi người
Dạ, em chọn DXG vì nó gắn liền với thương hiệu của anh Thìn. Với lại, lợi ích của LDG mà nhiều quá, thì anh THìn cũng sẽ kéo về cho DXG hưởng... Niêm yết NASDAG theo chân anh Minh Vinagame... phải có câu chuyện hay để kể... em chỉ đoán bừa vậy thôi, chờ Thìn ca xác nhận, con nào đẹp hơn thì em vào trước!

Status
Not open for further replies.
Back