Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Trần 7 con ko thấy kêu Tôi...sàn 3 con tag tên Tôi vào cho dính dóp đen ah:33:
Trần khoe thì Thánh lại ghét em, Sàn khóc thì Thánh lại bỏ rơi em... Em biết phải nàm thao mới vừa lòng Thánh bi chừ? :20::20::20:
###
Phố rùm vắng vẻ đìu hiu
Cator thần thánh xuất chiu vãi lờ...

Trần khoe thì Thánh lại ghét em, Sàn khóc thì Thánh lại bỏ rơi em... Em biết phải nàm thao mới vừa lòng Thánh bi chừ? :20::20::20:
###
Phố rùm vắng vẻ đìu hiu
Ăn vài cây trần, mới 1 cây sàn đã gào khóc thảm thương. Vậy là sao :24::24::24:

###
Phố rùm vắng vẻ đìu hiu
Làm thơ kỵ nhất vần "lờ"
Nó thường đa nghĩa, mập mờ nội dung...:21:

Dà, em tưởng mấy môn kia nó đưa cho anh câu trả lời rồi .
Vận đen thì dễ thôi. Nhà nhà ăn mình tịt là đen. Hehe. Đang đánh phát nào ăn phát đấy mà tịt liên tiếp dù tính kĩ là đen.
Khó như lên Trời... Nhà nhà ăn mà mình tịt, thì mình lại đi GATO với bọn kia... quyết không cho chúng thoát... phải tìm cơ hội Páo Thù!
Tính kĩ mà không ăn được... Thì mình là cho là đám đông ngu xi... không nhận ra giá trị của Cổ cánh... chờ đến khi đám đông Thông Minh hơn tí!
Mấy môn huyền học chỉ đưa lý thuyết, không thấy chỉ cách phá giải... Híc... Làm sao để tẩy não khi Đen?

Fullmargin tại vùng giá quá nóng, khối lượng được nhào nặn liên tục. Thị trường tiến hóa rồi anh ơi, cách đánh và đi tiền cần phải update theo. Nên đi theo doanh nghiệp, phân tích kỹ doanh nghiệp hơn là cách đánh dựa theo vận đen đỏ. Size nhỏ thì được , size to đi tiền phụ thuộc quá nhiều đen đỏ là không nên. Nhìn cách đánh này e lại nhớ lại em cách đây 2,3 năm về trước mãi chạy theo ăn nhưng cái gap nhỏ 10-15% mà những rủi ro thì không thể nào tính hết. Nghỉ ngơi và suy nghĩ lại cách đi tiền đi anh, thị trường bây giờ tiến hóa khác hồi 2014-2015 nhiều rồi. Nên tìm doanh nghiệp có đà tăng trưởng ổn đỉnh và có thể tăng trưởng gấp 2,3 lần trong tương lai thì tốt hơn nhiều !!!

anh viết hay quá
TKS

Khó như lên Trời... Nhà nhà ăn mà mình tịt, thì mình lại đi GATO với bọn kia... quyết không cho chúng thoát... phải tìm cơ hội Páo Thù!
Tính kĩ mà không ăn được... Thì mình là cho là đám đông ngu xi... không nhận ra giá trị của Cổ cánh... chờ đến khi đám đông Thông Minh hơn tí!
Mấy môn huyền học chỉ đưa lý thuyết, không thấy chỉ cách phá giải... Híc... Làm sao để tẩy não khi Đen?
Tẩy giúp anh xem?Mà anh thấy em nên del mấy cái hh kia đi,vớ vẩn lắm.

Status
Not open for further replies.
Back