Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Bắn vào con Phịt đi Thánh Dị, 1 mũi tên chết 3 con nhạn... lại không lo dính độc...:21:
Ps: Với lại iem hết khả năng rồi... đành bất lực trước thời cuộc... đang định chốt con BID sang me con LDG với HL ca ca! Thánh Dị cho xin cái view với ạ? Thks
E nói thật nhé: anh có tài năng bẩm sinh là bốc mộ hàng móc cống nên cứ tiếp tục phát huy sở trường... còn con LDG là loại đã được móc lên giặt sạch phơi phóng niêm giá hàng hiệu rồi theo em ko nên chơi nữa... mới lại em đã nói một lần rồi hàng này là của đội siêu lái namoon và DVC nếu theo thì theo ngay từ đầu còn ko theo được từ đầu thì bỏ đi cho lành ... Just W&S

E nói thật nhé: anh có tài năng bẩm sinh là bốc mộ hàng móc cống nên cứ tiếp tục phát huy sở trường... còn con LDG là loại đã được móc lên giặt sạch phơi phóng niêm giá hàng hiệu rồi theo em ko nên chơi nữa... mới lại em đã nói một lần rồi hàng này là của đội siêu lái namoon và DVC nếu theo thì theo ngay từ đầu còn ko theo được từ đầu thì bỏ đi cho lành ... Just W&S
nm và dvc o phải là lái
chúng nó chỉ là hô dùm và ăn theo
đám đánh phía sau bá đạo hơn nhiều

- Tài năng bốc mợ bẩm sinh thì em không có... chúng ta cho qua chủ đề này nhé!
- Thks Thánh Dị, comment về LDG rất hay, mỗi người mỗi góc nhìn, chúng ta chia sẻ để mờ mờ nhận ra bức tranh toàn cảnh...
- Góc nhìn của em: LDG bây giờ là nói đến DXG, nói đến tay chân đắc lực của Thìn Ca được cử sang điều hành... thế là có câu chuyện hay ho rồi. Ngoài ra, LDG có cái gì? Nó có cái Viva ở Giang Điền với giá vốn thấp tẹt mà giá hiện tại lại đang cao, em vẫn đùa với lão Thánh Thơ là Viva forever... Sau đó, nó có mảnh đất ở Phú Quốc (cái này là bonus, bao giờ nó khai thác hoặc nhượng lại hẳn tính thêm...). Tuy nhiên, không biết nó sẽ Book LN vào sổ sách ntn? Namoon hay DVC, hay xxx thì cũng vậy thôi, vuốt theo vía son của Thìn ca hết... Chart thì bảo ngồi chơi thêm tí đi, bao giờ xây xong mô hình Tiếp diễn hẳn vào!

@betaplamgiau
Thôi em chốt sạch Bíp Bíp nhé Thầy, đánh Bu Chịp nó chán chán sao ấy... ì à ì ạch, chả thấy màu tím đâu cả? Chúc Thầy lồi mồm... Khi ăn bằng nần, nhớ đừng quên em... nhờ em xuống tàu nên nó mới phi chẳng hạn... Thks đã ủn!
Thầy phím hàng đi, em theo thầy, ko có tím em cũng buồn lắm :17:

Status
Not open for further replies.
Back