Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
REE được ko anh :)), thấy bảo như HBC
Cả hai đứa này đều thỏa tăng trưởng mà không còn an toàn... Dân FA sẽ rút dần khi giá tăng, Dân TA sẽ ride the trend đến khi nó yếu... SYS của iem nói vậy!
Em thích mò vào những con hàng mà làng nước ở 3 Phố chưa tung hô thoai... không có hàng thì ngồi hóng và GATO với các anh chị em vai... ha ha ha

Cả hai đứa này đều thỏa tăng trưởng mà không còn an toàn... Dân FA sẽ rút dần khi giá tăng, Dân TA sẽ ride the trend đến khi nó yếu... SYS của iem nói vậy!
Em thích mò vào những con hàng mà làng nước ở 3 Phố chưa tung hô thoai... không có hàng thì ngồi hóng và GATO với các anh chị em vai... ha ha ha
nếu e có gặp nhà thơ cho chị gửi lời nhắn him í chăm bé Phương Lan cho tươi tốt nhé, :11: muah
p/s: chị lượn phố phường đây, chị cũng có PLX cân team nên ko cần trông bảng hàng ngày chả bõ cho mấy tuần rồi.

@Colaido em vừa nghía qua Ngân hàng nhà nước, thấy cũng được được, có điều chả hiểu gì về ngành nghề, hehe. Giá ipo bình quân là 33, chào sàn là 40.
em đoán bừa:
- anh này muốn thoái, lên sàn, chịu tham gia sàn diễn của giới showbiz
- bác cho em giá vốn rồi thì em sẽ ôm thắc lưng mà đánh (học từ chị HCM)

nếu e có gặp nhà thơ cho chị gửi lời nhắn him í chăm bé Phương Lan cho tươi tốt nhé, :11: muah
p/s: chị lượn phố phường đây, chị cũng có PLX cân team nên ko cần trông bảng hàng ngày chả bõ cho mấy tuần rồi.
Hội Tam Lan thì có gì mà phải chăm chị nhỉ? x2 mới tính đê... Giờ chăm con Ninh Vân và Cu Xê là điệp, dời targut Ninh Vân lên x3, Cu Xê lên x2... :21:
Chị lượn iem cũng lượn theo, follow dưới mọi nẻo đường... không cho son thoát!:21:

E có cảm giác súng đạn trên đầu nhiều lắm, từ h đến chiều mà hạ nhiệt thì lại lao ra bắn nhau

Gửi từ ASUS_T00F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Status
Not open for further replies.
Back