Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Hê nô tuần mới. TT phấn khởi quá các thầy ợ :21:
@Cu Lì: Mình hứa là sẽ ko comment về banh càng đâu :24:
Oạch, iem tưởng là anh iem mình phải comment sớm sớm... chứ khi tím mới comment thì dễ thành trùm cuối... :24:
Em thấy Hạ Vi mất nhiệt, thì nhóm cờ bạc chắc cũng sắp hạ màn... Bu chịp lại sắp lên ngôi... Ôi tháng năm, chỉ nằm và sướng... Mùa Hạ Tím...:21:

Oạch, iem tưởng là anh iem mình phải comment sớm sớm... chứ khi tím mới comment thì dễ thành trùm cuối... :24:
Em thấy Hạ Vi mất nhiệt, thì nhóm cờ bạc chắc cũng sắp hạ màn... Bu chịp lại sắp lên ngôi... Ôi tháng năm, chỉ nằm và sướng... Mùa Hạ Tím...:21:
Cho gợi ý anh ơi :)

Bu chịp phải lên để đưa VNI lên 800 nhỉ, chẳng nhẽ tiền rút từ nhóm cờ bạc ra lại gửi tích kiệm :21:

Cho gợi ý anh ơi :)
Em nói lâu rồi mà, em phục con BID với chị Cỏ, chờ tí hiệu là Bíp Bíp... Cơ mà, có khi lúc đó iem thành trùm cuối không chừng???
Bu chịp phải lên để đưa VNI lên 800 nhỉ, chẳng nhẽ tiền rút từ nhóm cờ bạc ra lại gửi tích kiệm :21:
Em đợi bọn ETF chốt danh mục đã, xem có xơ múi được gì không... Tạm thời là có dư tiền ra thì chuyển sang tiết kiệm online, phòng hờ ngứa tay... anh đoán chuẩn quá...:21:

Status
Not open for further replies.
Back