Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Oạch, em nói F319... các Thầy dịch nhầm sang FLC, rồi tựa vào vía son của em mà ủn... Vãi cả bump phây... chỉ cần có chữ liên quan, sẽ có mã lòe tím...
Cơ mà cũng không quan tọng lắm, quan tọng nà... Cator thần thánh chưa chịu xuất hiện, cứ chiến trong bóng râm thoai...
:21::21::21:
Ơ :106:, thế mà tím được, son quá đi mất, gato với mấy mã đầu cơ quá, :1cool_dribble:

Anh Lùn làm sao ăn bằng lần được Thánh Dị ơi? Hay là Thánh định chơi 3:7 ạ?
Chỉ vì tỷ trọng MC của em nhiều quá nên phải cân đối DM cho gái nhà lành đề phòng đứt cáp :)
Với lại em chỉ thích hàng móc cống khi nó đang ở dưới cống, chứ khi được móc lên giặt giũ bày ở sạp là em té... ăn ít nhưng never die...

Chỉ vì tỷ trọng MC của em nhiều quá nên phải cân đối DM cho gái nhà lành đề phòng đứt cáp :)
Với lại em chỉ thích hàng móc cống khi nó đang ở dưới cống, chứ khi được móc lên giặt giũ bày ở sạp là em té... ăn ít nhưng never die...
Gái nhà lành, theo em, sau khi Gái móc cống hết thời mình mới quay lại. BĐS bum phây, Bank cũng sẽ follow, em đoán thế... em vào thử 1k BID, nhưng thấy yếu lắm... để đấy chờ vía son của chị Cỏ, có tín hiệu là phất cờ theo!

Status
Not open for further replies.
Back