Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Còn mí iem chưa tím, vẫn đang chờ các iem lột quần Thầy bé ơi: FIT, ITA... Cơ mà dạo này nhìn hoài đâm ra tụt cảm xúc... khi nhìn các iem tụt quần... Ăn bằng nần thì mới có tí hưng phấn nàm thơ...:21:
:3D_59:, kiếm nhiều tiền dễ vậy, chỉ em 1 con ăn bằng lần với ạ

Hựm...Hựm... Xin phép cả làng, cho iem được giật mi cờ rô, phát biểu trước công chúng:
- Hỏi: bí quýt làm giàu nhanh chóng?
- Đáp: Trong trang phục dưới đeo bỉm trên thắt cà vạt, iem xin thưa rằng: Boom-phase mà chiến... không quên xem Huyền Học dự báo ra sao? Boom-phase và Huyền Học nó cũng như Tài và Đức vại. Có Tài mà không có Đức thì Vô dụng, có Đức mà không có Tài muốn giàu nhanh cũng khó...

FLC ce!
Hihi,mình đã phá lời thề @Cu Lì :)
Tiền ko là tất cả,nhưng người ta có thể làm tất cả vì tiền,hihi
Anh ơi, em theo anh lâu và hóng anh nhiều... anh cứ vui vẻ mà chiến, đang son thì không cần giữ lời thề... đến lúc đen có muốn phá lời thề cũng khó...
Tháng 5 coi như xong roài, đợi đến 6/6 xem tiếp... Kỳ này em lại hóng sai con... Đang tự kiểm điểm bản thân đây ạ!

Còn mí iem chưa tím, vẫn đang chờ các iem lột quần Thầy bé ơi: FIT, ITA... Cơ mà dạo này nhìn hoài đâm ra tụt cảm xúc... khi nhìn các iem tụt quần... Ăn bằng nần thì mới có tí hưng phấn nàm thơ...:21:
tím nhiều quá cơ nhưng chị ko bị tuột cảm xúc như nhìn hạ vi đâu :21:
@newMos : hoa đồng tiền lại tím rồi :19::19::19:

Anh ơi, em theo anh lâu và hóng anh nhiều... anh cứ vui vẻ mà chiến, đang son thì không cần giữ lời thề... đến lúc đen có muốn phá lời thề cũng khó...
Tháng 5 coi như xong roài, đợi đến 6/6 xem tiếp... Kỳ này em lại hóng sai con... Đang tự kiểm điểm bản thân đây ạ!
hic, cà pháo cũng tím mới kinh chứ :21:
đúng là vào mùa tằm ăn lá dâu

Huhu, anh với bảo FXX mà nó trần, :(
Oạch, em nói F319... các Thầy dịch nhầm sang FLC, rồi tựa vào vía son của em mà ủn... Vãi cả bump phây... chỉ cần có chữ liên quan, sẽ có mã lòe tím...
Cơ mà cũng không quan tọng lắm, quan tọng nà... Cator thần thánh chưa chịu xuất hiện, cứ chiến trong bóng râm thoai...
:21::21::21:

Oạch, em nói F319... các Thầy dịch nhầm sang FLC, rồi tựa vào vía son của em mà ủn... Vãi cả bump phây... chỉ cần có chữ liên quan, sẽ có mã lòe tím...
Cơ mà cũng không quan tọng lắm, quan tọng nà... Cator thần thánh chưa chịu xuất hiện, cứ chiến trong bóng râm thoai...

Status
Not open for further replies.
Back