Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Khoản khổ quen rồi sướng không chịu được thì có lẽ Cung thủ nên tham khảo @X-trader: Cầm 1 trẹo phân bò MG đúng đáy xong không lượn 4R làm gì nữa, dù đã gần gấp đôi rồi :5cool_big_smile:
Chẳng mấy khi TT lên cơn điên, nên chơi võ say cho nó hợp :21:
Em cũng vừa bán một ít hàng để lấy lộc đầu năm, từ h mỗi phiên e sẽ bán một ít để hạ MG... phần tiền thịt thì để ngâm hết trend mới xuống... Đúng là khổ tận cam lai, từ đau đớn mất niềm tin đến vỡ òa sung sướng, ck đưa mình từ vực sâu lên đỉnh cao chỉ vài nốt nhạc với âm vực cảm xúc maxium level :)

Em cũng vừa bán một ít hàng để lấy lộc đầu năm, từ h mỗi phiên e sẽ bán một ít để hạ MG... phần tiền thịt thì để ngâm hết trend mới xuống... Đúng là khổ tận cam lai, từ đau đớn mất niềm tin đến vỡ òa sung sướng, ck đưa mình từ vực sâu lên đỉnh cao chỉ vài nốt nhạc với âm vực cảm xúc maxium level :)
Chiều nay đặt bàn ở đầu a Dị nhân...em ghé góp chai rượu, lon bia:1cool_byebye:

Thầy tỉnh táo lắm. Chúc thầy tp dần chú này trọn vẹn và tận hưởng 1 năm thành công nhoé :113::113::cungly::cungly::cungly:

Sến rện rỉ nước quá ông ơi, hehe.

Vừa góp cho anh ấy 3 views, nghe cũng vui tai, hehe, hình ảnh đẹp chuẩn. Xuất sắc quá.
Top 1 Thế giới, khen cũng không biết khen chỗ nào ạ... Trong mắt các iem xì tin, thì ú ú u u theo Sơn Tùng đang là mốt... không biết về Sơn Tùng, cũng như oánh chứng mà không có Rose vậy... em tưởng tượng ra thế! :113:

Top 1 Thế giới, khen cũng không biết khen chỗ nào ạ... Trong mắt các iem xì tin, thì ú ú u u theo Sơn Tùng đang là mốt... không biết về Sơn Tùng, cũng như oánh chứng mà không có Rose vậy... em tưởng tượng ra thế! :113:
Bài khó như Đậu phộng trôi, anh Phó tổng Vịt teo bạn thân tôi còn cover được, bài nì chắc không làm khó ảnh được, hehe.

Anh Tí đang phím FLC, tóm lại là FLC có chắc ăn không để mình vào kiếm chút cháo cầm hơi nào?
Chúa ơi !
Sáng ông Caco thúc bán đi thế là mình enter xong rồi hối tiếc quá, ổng mới bảo mua FLC bù vào vì nói gì thì nói cũng là cha con nhà nó cả. Cái deal này hoàn toàn không tính trước mà chỉ cuống quýt làm trong nỗi ghen tị với chuyện hôm qua DB xúc đầy một giỏ HAG giá tốt mà thôi :2:

Giờ đang cầu nguyện cho T+3 tai qua nạn khỏi.

Túm lại, FLC lên 7 ăn nguyên nồi cháo gà nhưng chắc hay không thì có trời biết được. Còn VCB sure win vẫn còn nguyên giá trị nhé.

Dạ thế nó chả nói gì, gặng hỏi thì bảo vẫn đang chờ em hỏi

anh xem giúp em danh mục này ạ

Ogc, hag, flc, vcb, hpg, hsg, pv, vic, ssi, tis
Bác đúng là bạc già, dm ngon vãi... Em bổ sung con hàng siêu lởm DLG vì có chữ Gia Lai đang hot sau case Hoàng Anh, Quốc Cường đã chạy tít...

Status
Not open for further replies.
Back