Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
@TuanMinh
VMI lại tím kìa... anh Dennis bảo đồ nhi xin chữ ký của siu phịu... ha ha ha
VMI thấy cơ bản ổn mà sao xuống đến mức bàng hoàng, suy nghĩ chắc DN có gì khuất tất nên mình cũng loại khỏi WL. Thị trường nhiều lúc vô lý ngoài sức tưởng tượng nhưng nếu hiểu rõ DN và theo đến cùng thì kiểu gì cũng gặt hái.

Sao lại bán hả @HOANGLINH?
Khi chợ F319 đồn KSB được gia hạn mỏ mình đã ngay lập tức liên tưởng đến C32 nhưng không thể ôm đồm nhiều mã nên không theo. Thoái vốn 1 đống giá 45 không phải để ăn ít như thế này đâu.
Sao lại bán C32 bây giờ hả Cung thủ? Giờ mới là lúc cần kiên nhẫn.
MG3:7,2 cây ce=15%*3=45%/vốn.
Khổ bao nhiêu cũng chịu được,ăn 45%/vốn T+4 ko chịu nổi,hihi...:)

VMI thấy cơ bản ổn mà sao xuống đến mức bàng hoàng, suy nghĩ chắc DN có gì khuất tất nên mình cũng loại khỏi WL. Thị trường nhiều lúc vô lý ngoài sức tưởng tượng nhưng nếu hiểu rõ DN thì kiểu gì cũng gặt hái.
Con này với con MBG như nhau, lý do xuống tiền không gì khác ngoài việc bám càng anh Dennis. Góc nhìn cá nhân của em thôi.
Riêng siu phịu của em thì khác, anh Dennis nắm tay siu phịu chứ siu phịu không có thèm nắm tay ảnh đâu... ẩn ý sâu xa là gì, em chưa hiểu được??? :102:

MG3:7,2 cây ce=15%*3=45%/vốn.
Khổ bao nhiêu cũng chịu được,ăn 45%/vốn T+4 ko chịu nổi,hihi...:)
Khoản khổ quen rồi sướng không chịu được thì có lẽ Cung thủ nên tham khảo @X-trader: Cầm 1 trẹo phân bò MG đúng đáy xong không lượn 4R làm gì nữa, dù đã gần gấp đôi rồi :5cool_big_smile:
Chẳng mấy khi TT lên cơn điên, nên chơi võ say cho nó hợp :21:

Status
Not open for further replies.
Back