Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Gom kinh quá :)), em vừa thấy sàn lúc nãy, giờ đã xanh, em hóng đã lâu, lại ko có cơ hội mua sàn nữa chăng
team thượng thặng ra chiêu đánh đấm, nên nhìn cơ cấu lệnh khớp cũng khoái :105::105:
p/s: cổ phiếu ra báo cáo lỗ quý 1, các cty ck cắt MG.

Style móc cống phải rình rập và nhanh nhẹn, sai phải huyết liệc cút lót... Thầy ko hợp e giới thiệu Lonely Cowgirl đang đỏ choét nhưng lại là điểm mua an toàn, đúng sai em ko chịu trách nhiệm hì hì...
Tổng trò chơi trên thị trường ck = 0. Anh đánh thế ai lấy tiền nỗi anh:104:

Cảm giác yomost lắm, bắt trúng sóng, cứ mở mắt ra là CE... bắt sai sóng, cùng lắm nó đi ngang hoặc tèo nhẹ chứ không chết được...
Cơ mà bọn phân bón, catalyst em không thấy thơm lắm... nên cũng cho qua! :24:
Đang cầu son nên cứ nhồi là ăn anh ah. Ko bít phải nàm thao :21::21::21:

Tổng trò chơi trên thị trường ck = 0. Anh đánh thế ai lấy tiền nỗi anh:104:
Còn ai ngoài Thánh Thơ... em để í thấy vại...:24:
Style móc cống phải rình rập và nhanh nhẹn, sai phải huyết liệc cút lót... Thầy ko hợp e giới thiệu Lonely Cowgirl đang đỏ choét nhưng lại là điểm mua an toàn, đúng sai em ko chịu trách nhiệm hì hì...
Quá tờ ruẩn... móc cống và lòe tím... không lòe tím coi như chưa tăng...:24:

Thầy nói em lại giựt mình... số ko giàu được nhưng thôi cô bao nhiêu hưởng nhiêu vậy, cũng 3-4 cây trần rồi còn gì...
Nói chung là chia sẻ góc nhìn thôi Thánh Dị ơi. Nếu là em, em sẽ hold tiếp con DLG, lí do: Thời gian tích lũy rất lâu, mới chạy được vài candle, mà thể loại móc cống đang gặp Thời...

Status
Not open for further replies.
Back