Bình luận Bình luận giao dịch hàng ngày - Lũ trẻ nôn nao ngóng giỏ quà !

Status
Not open for further replies.
Em soi volume + MA200 + Candle
Giá 6 là giá của 1/2 đầu năm 2016 với volume bé tẹo rồi rơi xuống 5. Soi được chắc mắt cú vọ. Đầu 2017 hồi lại 6 nhưng lúc đó là vừa thoát đao chén dài hạn.
Giá 7 là của đi ngang từ tháng 3 tới tháng 5. Lúc đó đã có volume rồi nhưng điểm vào hợp lý nhất là lúc phá đỉnh cũ 7.2 đi lên. Lại còn vòng về test lại như sách nữa chứ.

Thầy cào có quan tâm đến con siêu móc cống KLF ko, em đã bán hết DLG và dồn quân sang chờ thời lòe tím...
Con KLF hơi khó xơi Thánh Dị ơi, em để ý sau cái vụ Tành ca úp sọt phố rùm, bọn fxx nó tẩy chay roài... Theo cá nhân em, thì múc con FIT hay hơn... Sang ca trận này không oánh ăn bằng lần thì còn cơ hồi nào tốt hơn??? :19:

Con KLF hơi khó xơi Thánh Dị ơi, em để ý sau cái vụ Tành ca úp sọt phố rùm, bọn fxx nó tẩy chay roài... Theo cá nhân em, thì múc con FIT hay hơn... Sang ca trận này không oánh ăn bằng lần thì còn cơ hồi nào tốt hơn??? :19:
Thầy còn không nhanh tay ngồi đó mà cá chê hì hì :)

Có bác nào biết về VMI không? chỉ số nó đẹp như tranh vẽ, đồ thị thì cũng đẹp mà sao bị oánh dúi dụi không thể break nổi

haha. em ko hợp với mấy em này. sợ lắm :17:
Cảm giác yomost lắm, bắt trúng sóng, cứ mở mắt ra là CE... bắt sai sóng, cùng lắm nó đi ngang hoặc tèo nhẹ chứ không chết được...
Cơ mà bọn phân bón, catalyst em không thấy thơm lắm... nên cũng cho qua! :24:

Status
Not open for further replies.
Back